Mr.Cigar

Reaction score
0
namkhang said:
Chắc ngang tier fakew nhốt đc ko :shame:
Chưa kịp đặt tay xuống đất là sml rồi
Bạn hơn người ta 16 lvl mà cũng làm clip so sánh tướng đc thì best rồi :beauty: thử cầm nara của bạn đi bổ con fawkes hơn 10lvl thôi xem có mất máu ko nhé
Xong leo luôn lên top 10 xem lúc ý toàn Fawkes hay Nara :sogood:

namkhang

Reaction score
0
Mr.Cigar said:
Bạn hơn người ta 16 lvl mà cũng làm clip so sánh tướng đc thì best rồi :beauty: thử cầm nara của bạn đi bổ con fawkes hơn 10lvl thôi xem có mất máu ko nhé
Xong leo luôn lên top 10 xem lúc ý toàn Fawkes hay Nara :sogood:
:sogood: vậy con fakew này hơn nara 4lv thì sao :go:, con fakew dùng để thủ còn con nara dùng để công,xếp team có fakew thì bên công nó đưa nara vô đạp cho sml chứ ở đó mà bổ ko mất máu,ý mà con nara này chữ kí mới có 1 :sogood:

lenza168

Reaction score
0
babythikgame said:
Anh em cho hỏi giờ build tiếp con gì nhỉ

Bạn build tiếp dàn đỏ lên Diamond thôi. Yên tâm về sau 3 dàn Diamond còn ko kéo qua map được :gach::gach: thoải mái đi

Mr.Cigar

Reaction score
0
namkhang said:
:sogood: vậy con fakew này hơn nara 4lv thì sao :go:, con fakew dùng để thủ còn con nara dùng để công,xếp team có fakew thì bên công nó đưa nara vô đạp cho sml chứ ở đó mà bổ ko mất máu,ý mà con nara này chữ kí mới có 1 :sogood:
Thế bạn xem chúng nó vừa bem nhau ở tournament này bạn tính sao :sogood: Nara đang đạp mà Fawkes nó vẫn tung skill luôn đấy
Mình tính tự đánh vài trận cho bạn xem cơ nhưng ở cái rank hiện tại thì mình search gần 10' ko ra 1 con Nara nên xem tạm tournament nhé :sogood:

namkhang

Reaction score
0
Mr.Cigar said:
Thế bạn xem chúng nó vừa bem nhau ở tournament này bạn tính sao :sogood: Nara đang đạp mà Fawkes nó vẫn tung skill luôn đấy
Mình tính tự đánh vài trận cho bạn xem cơ nhưng ở cái rank hiện tại thì mình search gần 10' ko ra 1 con Nara nên xem tạm tournament nhé :sogood:
Thôi bớt xàm lol cmt nói nara fakew ngang tier nara đánh ko mất mau,post cho cái clip nara nó táng sml fakew thì giờ lôi tournament,mà con fakew trong clip ko có lucius buff thì cũng sml rồi,fakew méo có tuổi với nara nói vậy cho vuông

Mr.Cigar

Reaction score
0
namkhang said:
Thôi bớt xàm lol cmt nói nara fakew ngang tier nara đánh ko mất mau,post cho cái clip nara nó táng sml fakew thì giờ lôi tournament,mà con fakew trong clip ko có lucius buff thì cũng sml rồi,fakew méo có tuổi với nara nói vậy cho vuông
Mr.Cigar said:
Đánh lại là sao bạn. Mỗi stage chỉ đi được 1 lần thôi mà.

Ngang tier Nara tuổi gì so với Fawkes, Fawkes chỉ cần không chết thì nó đóng ván tất kể cả đang bị Athalia đá sấp ngửa. Đánh với fawkes nếu ko có fawkes để counter thì nghiễm nhiên 5 vs 4, đó là lý do vì sao top pvp toàn fawkes
Đọc cho kĩ vào xong hãy to mồm bạn. Cầm nara ngụp lặn rank 3x test được trận xong phán cứ như thật :sogood: fawkes không có tuổi nara mà clip kia nó cooldown hết luôn 1 round đóng hòm mà Nara còn chưa kill nổi nó nữa, mạnh hơn mà lại để team chấp người thế à.
Bỏ cái thói nhét chữ vao mồm ng khác kiểu mất dạy ấy đi bạn ơi :sogood: bạn nghĩ clip từ tournament toàn bọn ngang gear ngang SI nó ko đáng tin = cái clip bạn đi pvp đánh ko show gear show SI à? Cười vl

anchaodi

Reaction score
0
wanh lộn hiện giờ thì nara chưa có vé để nói chuyện với fawkes , tasi , fer nhé , còn về late thì chưa biết có thể nó bá chứ nội con fawkes nó vô là bên team kia chấp 1 người rồi