hsgduba

Reaction score
0
dunglambay said:
Bác muốn up lv lẹ thì cố kiếm team tiêu chuẩn bao gồm 2 damge dealer, 1 healer, 1 tank hoặc kiếm thằng nào mạnh nhờ nó kéo lên map cao rồi afk ở đó để hưởng exp, mà afk cũng phải tối thiểu 2 người mới đủ sức clear quái, chứ treo 1 mình thì quái nó đập cho tụt map, lúc afk bác nên thoát hẳn game thì nó mới hưởng đúng số exp/phút đã ghi, chứ bác online mà afk thì exp thấp hơn 10%-20% exp đấy, map càng cao thì exp/phút càng nhiều. Mình mới chơi dc 1 ngày thì thấy char sin khá yếu, ko biết về sau có mạnh hơn ko

Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp
có group trên fb để trao đổi, học hỏi ko bác. Mình mới chơi ngày đầu nhiều cái để tìm hiểu quá :beauty: .

hsgduba

Reaction score
0
Mr.Cigar said:
100 F2P bạn nhé, 100 credit card thì như trên cũng thường thôi
Nhờ bác tư vấn mình đang có she đỏ rồi, đang có bel vàng , rosaline vàng . Mình dự tính đủ food sẽ cho rosaline lên đỏ trước vì team hiện tại she dame chính ko còn sử dụng đến bel nữa. Bác thấy như vậy có ổn không nhỉ :stick:

SMTIV

Reaction score
0
hsgduba said:
Nhờ bác tư vấn mình đang có she đỏ rồi, đang có bel vàng , rosaline vàng . Mình dự tính đủ food sẽ cho rosaline lên đỏ trước vì team hiện tại she dame chính ko còn sử dụng đến bel nữa. Bác thấy như vậy có ổn không nhỉ :stick:
rosa đi map phế thế nào ấy dùng rowan ngon hơn

Mr.Cigar

Reaction score
0
hsgduba said:
Ultily heroes lên sau cùng mà. Rose elite là đủ xài rồi.
Bel tầm 220 là bắt kịp Shemira rồi. 240 đổ lên thì vượt nên cứ lên thôi thím.

hsgduba

Reaction score
0
SMTIV said:
rosa đi map phế thế nào ấy dùng rowan ngon hơn
rowan mình mới tím :D
Mr.Cigar said:
Ultily heroes lên sau cùng mà. Rose elite là đủ xài rồi.
Bel tầm 220 là bắt kịp Shemira rồi. 240 đổ lên thì vượt nên cứ lên thôi thím.
Cảm ơn bác :sexy:

Mr.Cigar

Reaction score
0
Ngày thứ 3 in action đây các thím

Tuy lần này ko có stone nhưng sure kèo 1 mythic

dunglambay

Reaction score
0
hsgduba said:
có group trên fb để trao đổi, học hỏi ko bác. Mình mới chơi ngày đầu nhiều cái để tìm hiểu quá :beauty: .
Bác thử kiếm trên fb xem, mình toàn tự tìm hiểu thôi, theo mình đánh giá thì best healer là druid, best tank là gla, best damage dealer là mage và warlock
Gửi từ Xiaomi Redmi K20 Pro bằng vozFApp