NgayCuoiNam2013

Reaction score
0
Vl vợ. Gia đình dễ toang lắm. Vợ là người giữ của trong nhà mà làm trò này thì tiền ra cứ phải gọi là như nước sống Đà

via vozForums for iPad

Luongkho

Reaction score
0
:chaymau: Chắc vợ trẻ ít tuổi chứ gì. Chịch cho nó sưng bụng, đẻ vài lứa ra mới thấy quí tiền mình làm ra. Giờ teen dẩm nó sống thiêu thân lắm.

Reaction score
0
BacThangBan said:
2 vợ chồng tôi tháng gần 50 củ vẫn xài con samsung ghẻ :surrender:
denhatxom7 said:
Vl, 2vc hơn chục mà tính mua thêm đt trong khi con kia có hỏng méo đâu, mình tháng gần 100 mà đang dùng redmi note 5 pro mới vỡ kính cam hôm mùng 6 chưa thay đc nữa :sweat:
easy, easy nào các anh này :rofl::rofl:

kub0_teenv

Reaction score
0
con vợ vừa nghỉ việc đang xài ip6s xin đổi lên xs bị e la quá trời. E ms đi làm đc 2 năm lương cứng ms đc 16,17 đồng mà xài đt cục gạch. Vợ e mà đòi như bác chắc e đấm thâm mắt. Cái này là k biết tính toán chi tiêu. Đưa tiền cho vợ kiểu này có ngày toang cả nhà :pudency:

TeeGoL

Reaction score
0
Mua là mua bác ơi. Bác nhắm tài chính mình tới đâu. Vk bác là người như thế nào. Thương ck thương con, chăm lo gia đình, bác thương vk bác thì bác mua cho vk bác cũng được chứ có sao. Tiền ko phải là tất cả bác ạ. Cũng như mình đôi khi mê cái gì quá cũng cố dành tiền mua cho bằng được thôi. Còn bác thấy vk ko xứng đáng, hay còn nhiều việc cần tới tài chính thì bác cứ ngồi lại nc vs vk để tìm tiếng nói chung. E chỉ có lời khuyên vậy thôi, tất cả là ở cảm nhận của bác.
Gửi các bố vote bỏ vk, thụi vk đã đéo tư vấn thì thôi tư vấn thế à. Mua cho gái cái smartphone 1 2 chục chai thì được còn vk thì ko. Các bố biết gia đình ng ta ntn mà vote bỏ, vote thụi...

Reaction score
1
bảo vợ bác thế này:

thằng bạn anh nó đi chơi gái suốt ngày, thấy mấy em cave ngày kiếm đến chục củ chúng nó còn ko đú như em :sexy: