a_l_2606

Reaction score
1
Các bác sao tự nhiên thành thánh gõ phím phê phán thế, thích đi ngược gió à?

Cái sự đời kỳ lạ, thỉnh thoảng phải nảy nòi một số kẻ đã chiến thắng rồi còn đi tự vấn lương tâm là tao thắng thế này có đúng không? Ơ mà các bác có đem lại chiến thắng đâu, người khác chứ

Đi với bụt mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy - học thuộc câu này của các cụ đi rồi hãy ra vẻ đạo đức

Mà ở đời, chỉ hãy tử tế với người tốt với mình, chứ tử tế cả với thằng muốn triệt hạ mình thì không được gọi là tốt đâu, gọi là ngu đấy

dao_hoa_daochu

Reaction score
0

Bác em mà lại ôm hoa cả gấu bông như em giờ,

thì em cũng chả xin lỗi đâu, ạ!

lucho

Reaction score
0
Đáng nói, theo Evan Dimas, đây là một tai nạn thông thường trong bóng đá và anh không hề có ác cảm gì với Văn Hậu. Thông tin này được chính từ Bola Sport dẫn lại. Cuối cùng, Evan Dimas nhấn mạnh rằng mọi chuyện đã qua và không cần phải soi mói thêm.

via vozForums for iPhone

hn42002

Reaction score
0
hoa ly tren ban tho said:
Logic ocscho đội lốt yêu bóng đá Việt :lmao:

Đội bạn đá bẩn => Đào mả tổ lên chửi

Đội nhà thô bạo => Đá banh va chạm bt

Ai phản bác => Hội người Thái nói tiếng Việt, hội người Indo nói tiếng Việt, nhà đạo đức vv..
Trên FB thằng nào phản bác chúng nó còn mạt sát cả tổ tông người ta rồi chụp mũ 3que nữa cơ.

puma.1102

Reaction score
0
dao_hoa_daochu said:
Hi hi... căn bản ở đây thấy rõ là không có nhiều các bác thạo đá bóng, đme bọn indo nó quất sau Trọng Hoàng mình mấy lần, đấy mới là đòn bẩn bựa, đme gãy xương như chơi! Mí cả cầu thủ chuyên nghiệp, trăm bác như một, hở ra mà quất được là quất, đé0 ai lại chê cả, bác nào "võ công" kém, mà dính đòn, ráng chịu: các bác em thử một lần ra sân đá với dân chuyên nghiệp xem, các bác í có mà chấp, anh không đốn chú, cho chú đốn anh thoải cbn mái, trọng tài không phạt, cũng có mà đốn được kặk, đảm bảo đốn đâu trượt đấy, - cầu thủ chuyên nghiệp mà không thế, xuya là thành invalid, giải nghệ ngay từ trận đầu tiên.
Pha đấy thằng Indo nó mải để ý bóng thôi chứ bình thường ăn được nó cũng không dễ đâu chứ nó để ý chỉ cần rút chân ko đặt trụ để ngã là không sao rồi

thuyvan

Reaction score
0
KIA chủ thớt 10 ngày vì lập thread liên quan đến bóng đá VN ngoài thread official (đã cảnh báo), còn tái phạm sẽ xử nặng hơn. Thấy đang sôi nổi nên tạm để lại cho mọi người thảo luận, sẽ xóa sau.

d4_manager

Reaction score
0
Thằng Dimas nó giả vờ buồn thôi, trong lòng đang cười thầm. Kiểu gì Indo chả thua, ra ngồi ngoài càng có lý do để đổ lỗi.

luuhuyhai

Reaction score
0
Thằng cầu thủ bị phạm lỗi nó còn không khóc chúng mày khóc lắm thế

Normum

Reaction score
1
May mà Indo nó k tham gia VCK U23 Châu Á.

Chứ không thì tội Evan Dimas thật

Dẫu sau chấn thương là một điều rất bình thường trong bóng đá, chúc cu cậu mau khỏe

Svenska1407

Reaction score
0
Coldplay123 said:
Trọng Hoàng bị mấy pha nó đốn giò may nhảy lên ko cũng ăn lol rồi.
Mấy thằng ranh thích ngược dòng thôi đi cho tao nhờ.

Sent from Samsung SM-N950U using vozFApp
Riko Sakurauchi said:
Thằng nào chửi Van Hole thì cứ coi lại mấy clip bóng đá VN mấy năm trước xem đàn anh bị bọn Indog này chặt ra sao. Chửi cái lol.

Đá rắn, đá láo thì trả đũa lại, việc đéo gì phải đạo đức giả?
Vozer giờ toàn thể loại này không ?
Đội bạn đá xấu thì mình cũng có quyền đá xấu lại ? Logic vãi ra.:sogood:
Pha của thằng Hậu là triệt hạ rõ ràng chứ xui rủi cái gì,bóng lăn cách chân người ta cũng 4-5 mét rồi mới chạy lại đạp giò mà cũng bênh được. Đạp gần như gãy gập cổ chân người ta như thế này.