Tư vấn smatphone samsung galaxy s3, note 2, lumia 920

duc_pham

Reaction score
0
teri.nk79 said:
nói như bác thì thôi đợi s5 note 4 mua luôn... đã quyết định dùng đồ công nghệ thì đừng nói lỗi thời.
ngày hôm nay ra mắt nhưng công nghệ mới hơn đã có trong ngày :sogood:

chủ top thích thì mua. đi xún mấy cái store VienthongA hay thegioididong trải nghiệm đi... :byebye: còn mua thì tìm chỗ nào hàng chính hãng giá hợp lý rồi mua. còn bảo hành thì cứ vác xún TTBH của hãng là ok.
VTA TGDD chỉ cái to xác :look_down: giá cao
Quan điểm của mình là đã mua 1 siêu phẩm thì phải mua từ lúc mới ra. Cảm giác trên tay 1 siêu phẩm mới ra lò cộng niềm thích thú được tiếp cận những công nghệ mới - và tất nhiên mình cũng phải thực sự thích sản phẩm đó (vì giá khá cao nên ko thể mua linh tinh) mới là yomost :sexy: .

Eternity89

Reaction score
0
Em mới lấy con S3 hôm qua bên TGDĐ xong. :byebye:
em dùng bình thường, web... máy hơi nóng ở phần sau. như vậy có bình thường không các cao nhân ?

Eternity89

Reaction score
0
Dung con s3 mau trang jo moi thay no nhanh bam bui. Nhung ma cong nhan la dep. Cac bac cho e hoi la lap lung con s3 co ban roi ko? Sr e online bag dien thoai

nguyentai312

Reaction score
0
Eternity89 said:
Dung con s3 mau trang jo moi thay no nhanh bam bui. Nhung ma cong nhan la dep. Cac bac cho e hoi la lap lung con s3 co ban roi ko? Sr e online bag dien thoai
Có đó bác , nắp lưng nó rẻ ko ấy mà .... :sexy::sexy:

sonchatkieuuc

Reaction score
0
Note 2 thì vô đối rồi, mỗi tội to quá. Nếu bác thích nhỏ gọn hơn thì có thể chiến SIII chứ đừng lấy Lu920 vẫn còn ít app lắm! :gach:

Eternity89

Reaction score
0
nguyentai312 said:
Có đó bác , nắp lưng nó rẻ ko ấy mà .... :sexy::sexy:
Sao lap lung cua con s3 dw bi nut vay? Co phai em da mua phai hang lom o the gjoi di dong?

Reaction score
0
Eternity89 said:
Em mới lấy con S3 hôm qua bên TGDĐ xong. :byebye:
em dùng bình thường, web... máy hơi nóng ở phần sau. như vậy có bình thường không các cao nhân ?
lướt web hơi nóng là tốt rồi bạn ạ

trangexpress

Reaction score
0
chủ thớt đã mua được phone chưa nhỉ ?

Theo mình thì Note 2 ngon hơn S3 rồi, 920 thì chưa xài vì là Windows Phone