[TƯ VẤN - REVIEW] - Mọi thứ về Gaming Gear !

nogiruka1234

Reaction score
0
Dành dụm mãi mới mua con chuột Mouse Razer Mamba Tournament Edition, chuyên game , mãu mã leng keng, nhưng mua về lại cầm to tay quá, e cần giao lưu trao đổi sang chuột logitech g502, hoặc có bù trừ hợp lý, bác nào có thì nhắn cho em ạ, em cảm ơn. sdt 0125.748.0129. E ở Hà nội ạ.

Reaction score
0
Mình cao m8 nhưng chỉ nặng 67kg. Cần các bác tư vấn con ghế gaming để ngồi làm việc cho đỡ mỏi vai cổ lưng ạ.
Hiệu e muốn mua là dxracer hoặc akracing ạ. Giá từ 7-10 củ là ok.
Mình đang nhắm con akracing overture k601o giá 8 củ và đc giảm giá thêm 1tr5.
Em đang sợ ko biết con này có phù hợp với người em ko nữa, vì ở quê nên ko có điều kiện để thử

manhcuong18

Reaction score
0
21TuoiNhungChuaCoGau3 said:
Mình cao m8 nhưng chỉ nặng 67kg. Cần các bác tư vấn con ghế gaming để ngồi làm việc cho đỡ mỏi vai cổ lưng ạ.
Hiệu e muốn mua là dxracer hoặc akracing ạ. Giá từ 7-10 củ là ok.
Mình đang nhắm con akracing overture k601o giá 8 củ và đc giảm giá thêm 1tr5.
Em đang sợ ko biết con này có phù hợp với người em ko nữa, vì ở quê nên ko có điều kiện để thử
Em cũng nặng 67kg, nhưng có 1m74 đang ngồi con anda seat assasin v2 mua ở anphat có 5tr2 max ngon luôn :beauty:, bác cao 1m8 chắc ko cần kéo cái kê cổ xuống :D

Reaction score
0
Các bác cho mình hỏi có cách nào fix lỗi gõ 1 thành 2 không nhỉ ?, mua bàn phím cơ switch cherry vì quảng cáo bền này nọ mà dùng 2 năm đã bị 5,6 nút dính lỗi này rồi, rất bực.

Giamadu

Reaction score
0
From Murica With Love said:
Các bác cho mình hỏi có cách nào fix lỗi gõ 1 thành 2 không nhỉ ?, mua bàn phím cơ switch cherry vì quảng cáo bền này nọ mà dùng 2 năm đã bị 5,6 nút dính lỗi này rồi, rất bực.
Ặc thật hả br? Đang dùng mẫu nào mà bị v? Chắc nó quảng cáo v thôi, chứ cơ chery gì gì cũng như cơ rẻ tiền của trung quốc thôi đâu có khác gì.

aonoduc

Reaction score
0
Giamadu said:
Chắc phải ra hàng thay cơ khác chứ fix kiểu gì? Cherry gì tui cũng nghĩ là thương hiệu v thôi,chứ có khi chất lượng còn dở hơn mấy phím dùng cơ của tàu khựa, mà rẻ nữa.
switch Cherry tốt nên nó mới có thương hiệu và được ae trên đây tin dùng :shame: tốt cỡ nào thì cũng có cái bị lỗi, bác phán "có khi..." thì vơ đũa cả nắm quá. (Đó là trong trường hợp đúng switch cherry thật, còn hàng fake thì :sweat: ). Switch bị double thì ra cửa hàng bảo hành (nếu còn hạn BH) hoặc thay switch thôi :byebye:

manhcuong18

Reaction score
0
Các bác cho em hỏi nên mua G403 hay G603 ạ, cả 2 đều bản ko dây :D

Giamadu

Reaction score
0
aonoduc said:
switch Cherry tốt nên nó mới có thương hiệu và được ae trên đây tin dùng :shame: tốt cỡ nào thì cũng có cái bị lỗi, bác phán "có khi..." thì vơ đũa cả nắm quá. (Đó là trong trường hợp đúng switch cherry thật, còn hàng fake thì :sweat: ). Switch bị double thì ra cửa hàng bảo hành (nếu còn hạn BH) hoặc thay switch thôi :byebye:
Phán bừa gì! Tôi đang dùng mẫu bluetooth của filco cũng cherry đây, mua về dùng được 3 tháng thì nút ctrl-l bấm lúc ăn, lúc không, cũng bực bỏ mẹ mà thời gian bảo hành còn lâu t cũng nhác đi bảo hành, tới h được gần 2 năm, cái phím cả mấy tr bạc mà củ chuối kinh người, đánh chưa được 2 năm chữ nghĩa bay hết mẹ r, sau có mua phím t mua phím tàu dùng cho lành, mua 3 cái phím này dùng cho biết chứ phí tiền bỏ mẹ.