caophongcd12

Reaction score
0
goben said:
Mình nghĩ tầm > 10 củ ko phải là dòng rẻ tiền, nếu chọn rẻ tiền thì mua con 2 3 củ cho xong hư thay con khác, 10 củ mà ~ 2 3 củ thì còn nói làm gì, mua điện thoại con 4 5 củ đã khác con 6 7 củ và rất khác con 12 củ rồi, mà thôi, đã mua rồi tự xài tự cảm nhận thôi bác, nhà tôi đc tặng con bếp từ trung quốc mua ở biên giới chẳng có thương hiệu gì mà xài cũng 10 năm rồi vẫn tốt.
Mua rồi thì sướng, khổ bác phải chịu là đúng rồi. Nhưng bỏ 10tr vẫn có thể dính hàng như 3tr là bình thường. Điện thoại nó lại khác ko thể so sánh như bếp từ đc
Gửi từ Xiaomi Mi MIX 2 bằng vozFApp

yuami.601

Reaction score
1
goben said:
Mình nghĩ tầm > 10 củ ko phải là dòng rẻ tiền, nếu chọn rẻ tiền thì mua con 2 3 củ cho xong hư thay con khác, 10 củ mà ~ 2 3 củ thì còn nói làm gì, mua điện thoại con 4 5 củ đã khác con 6 7 củ và rất khác con 12 củ rồi, mà thôi, đã mua rồi tự xài tự cảm nhận thôi bác, nhà tôi đc tặng con bếp từ trung quốc mua ở biên giới chẳng có thương hiệu gì mà xài cũng 10 năm rồi vẫn tốt.
Khổ thân bác, nếu chưa mua thì hủy đi, tầm giá như bác mua có thể mua bếp đức rồi. Con canzy đó thue tàu gia công rồi đóng mác italia lừa gà thôi bác.

client_ideas

Reaction score
0
goben said:
mình nghĩ tiền nào của đó thôi ah, dù có thể về tiếng tăm nó ko bằng các hẵng EU nhưng chất lượng ko hẳn là ko tốt, con này mình chọn giá trên tiki đang để 13 củ ah mà ko có kèm hut mùi gì hết, với đc đánh giá đều tốt, nên thôi hài lòng với túi tiền của mình chứ ko quá trớn hại sức khỏe Ảnh
https://tiki.vn/bep-dien-tu-canzy-cz...p10671069.html
Câu này chỉ đúng khi tham khảo kỹ, hôm xem cái bếp Maloca 4 bếp giá công bố 19tr, nhưng tính năng và hình thức gia công chỉ bằng con bếp Đức sx China 2 bếp giá 4-5tr.:waaaht:
Câu tiền nào của đấy chỉ đúng với thị trường lành mạnh, của các thương hiệu lâu đời, còn kiểu "treo đầu dê bán thịt chó" của thị trường mình thì không hẳn. :beauty:

goben

Reaction score
0
client_ideas said:
Câu này chỉ đúng khi tham khảo kỹ, hôm xem cái bếp Maloca 4 bếp giá công bố 19tr, nhưng tính năng và hình thức gia công chỉ bằng con bếp Đức sx China 2 bếp giá 4-5tr.:waaaht:
Câu tiền nào của đấy chỉ đúng với thị trường lành mạnh, của các thương hiệu lâu đời, còn kiểu "treo đầu dê bán thịt chó" của thị trường mình thì không hẳn. :beauty:
thì e nói gì đâu bác ơi, ý e là chi phí của e cũng có nhiêu đó thôi, h cố qua mấy dòng đức như mấy bác trên tư vấn thì ko đủ, nên e nói có nhiêu xài nhiêu là vậy, e cũng có tìm hiểu chứ phải bớ vô mà mua đâu, e mới lắp rồi, thấy cũng tốt ít ra nó cải thiện hơn con bếp ga đang xài, cũng bảo hành 3 năm trời xài tẹt đến đó em cũng đủ tiền để đổi con khác rồi, lúc đấy có khi e mới cảm nhận và phân biệt giữa 2 dòng, e thấy trải ngiệm vậy ok hơn mua liền ba con mắc tiền

yuami.601

Reaction score
1
goben said:
thì e nói gì đâu bác ơi, ý e là chi phí của e cũng có nhiêu đó thôi, h cố qua mấy dòng đức như mấy bác trên tư vấn thì ko đủ, nên e nói có nhiêu xài nhiêu là vậy, e cũng có tìm hiểu chứ phải bớ vô mà mua đâu, e mới lắp rồi, thấy cũng tốt ít ra nó cải thiện hơn con bếp ga đang xài, cũng bảo hành 3 năm trời xài tẹt đến đó em cũng đủ tiền để đổi con khác rồi, lúc đấy có khi e mới cảm nhận và phân biệt giữa 2 dòng, e thấy trải ngiệm vậy ok hơn mua liền ba con mắc tiền
Ý bác đó nói với giá 13tr bác hoàn toàn có thể mua bếp đức chất lượng tốt hơn con bếp giả cầy cazy gia công tại TQ đó. Bác hiểu ko, còn bác vẫn thích dùng thì cũng chịu.

goben

Reaction score
0
yuami.601 said:
Ý bác đó nói với giá 13tr bác hoàn toàn có thể mua bếp đức chất lượng tốt hơn con bếp giả cầy cazy gia công tại TQ đó, hoặc có thể mua bếp TQ với giá khoảng 3-5tr mà tương đương con bác mua. Bác hiểu ko, còn bác vẫn thích dùng thì cũng chịu.
em tìm ko thấy bếp đức nào vừa bếp hút mùi mà 10tr hết bác ơi, nếu có chắc số e tìm ko thấy :shame:

yuami.601

Reaction score
1
goben said:
em tìm ko thấy bếp đức nào vừa bếp hút mùi mà 10tr hết bác ơi, nếu có chắc số e tìm ko thấy :shame:
Sao bác ko mua của midea ấy, cả hút bếp chắc 6tr thôi mà lại tàu xin ko phải bọn kia nó còn thuê gia công. Mà thôi dù sao bác cũng mua rồi, chúc bác sử dụng như ý.