hanagiomongra

Reaction score
0
Apple said:
Mi cửa gì vô ios nhỉ
Cửa rẻ :go:
Mà xài hàng xiaomi coi chừng lác mắt nhé, màn như cái cc vậy, tiền nào của đó thôi
Được gửi từ iPhone 6 Plus - vozForums

ndtctk2491

Reaction score
0
hanagiomongra said:
Cửa rẻ :go:
Mà xài hàng xiaomi coi chừng lác mắt nhé, màn như cái cc vậy, tiền nào của đó thôi
Được gửi từ iPhone 6 Plus - vozForums
E dùng mi8 thấy màn cũng đẹp. Xem phim ảnh ịt thấy cũng thích mắt. Dùng cả ngày thấy cũng ko bị đau mắt mấy.
Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp

idragonfly2014

Reaction score
0
ndtctk2491 said:
E dùng mi8 thấy màn cũng đẹp. Xem phim ảnh ịt thấy cũng thích mắt. Dùng cả ngày thấy cũng ko bị đau mắt mấy.
Do bạn ko có thử màn cao cấp hơn, giống như bạn đi xe ga thấy ngon nhưng đi ô tô mới thấy ô tô ngon hơn ấy.
Bữa mình ra thử cả mi 8 , iphone , htc , thấy màn xiaomi đúng là vàng khè, giống như có 1 lớp giấy mờ vậy, độ trong ko so đc với 2 thằng kia đâu
Gửi từ HTC U11 bằng vozFApp

idragonfly2014

Reaction score
0
ndtctk2491 said:

Mà tò mò thím chốt giá bn vậy ?

bjnjung

Reaction score
0
tubebong said:
nên xài con 6plus,nếu chơi game nhiều thì nên mua thêm quả Pin pisen nữa về thay,cất con pin zin đi,chơi tầm 1 năm thì lại lắp quả pin cũ zô là oke nhất
Pisen thay ở đâu cho an toàn hả bác

Reaction score
0
6s plus đến thời điểm hiện tại vẫn chiến game cực ngon mà giá lại cực rẻ rồi :D em cũng đang dùng 1 con em thấy quá hợp lí chứ ko chạy theo công nghệ được đâu bác :nosebleed: