mrla1234

Reaction score
0
TapvoLe69 said:
em bị kia lý do là spam quảng cáo nên h em hộp thím nhé. Em không đưa thông tin bán nữa ko vi phạm nội quy. Em mới dùng voz nên nhiều thứ thiếu sót, các mod kia em thấy cũng hợp lý. Tâm niệm chỉ mong hỗ trợ ae đki elsa thui. Em thích xem phim mỹ văn hoá mỹ và học anh văn.

Gửi từ Xiaomi MI 8 Lite bằng vozFApp
Vừa mua xong nick của bác này, kiểu acc lifetime chuẩn. Uy tín nhá mọi người :beauty:

TapvoLe69

Reaction score
0
phongtu1412 said:
Đã mua nhea. Gd nhanh gọn, ok.
Cảm ơn các bác tin tưởng bác nào cần Elsa Speak life time thì hộp em nhé, giá chỉ bằng hai cốc trà sữa.

TapvoLe69

Reaction score
0
Về elsa:

ELSA là ứng dụng tốt nhất trên thế giới giúp bạn học nói tiếng Anh thành thạo như người bản xứ một cách hiệu quả hơn, dễ dàng hơn, tiết kiệm hơn.

1. Công nghệ Trí Tuệ Nhân Tạo (AI) của ELSA là độc quyền được phát triển riêng cho mục đích hướng dẫn người dùng phát âm tiếng Anh.
2. ELSA như là gia sư bản địa trực tuyến của riêng bạn, luôn sẵn sàng giúp bạn luyện tập 24/7 với phản hồi tức thì và hướng dẫn chính xác tuyệt dối.
3. ELSA là ứng dụng được các thây cô giáo và các bạn tự học IELTS điểm cao ở Việt Nam đánh giá cao và khuyên dùng.
4. Với hơn 600 bài học, hơn 2.000 từ tiếng Anh thông dụng, cùng với các chủ đề đa dạng trong đời sống hàng ngày.

“Khi người học phát âm chuẩn, họ sẽ nâng cao khả năng nhận diện âm tiếng Anh, từ đó nghe giỏi và nói tự nhiên hơn. Kết quả họ sẽ đạt được điểm IELTS Speaking cao”, thầy Ngọc Bách nói.

Trích phỏng vấn thày Ngọc Bách VNExpress:

Trong chương trình giảng dạy IELTS của thầy Bách, các học viên được khuyên tải ứng dụng ELSA Speak về điện thoại, để hỗ trợ quá trình tự chỉnh sửa lỗi phát âm tiếng Anh sao cho giống người bản xứ nhất. “Kết quả rất khả quan, khi hầu hết các bạn sử dụng app này trong việc luyện tập phát âm một cách nghiêm túc trong vòng 6 tháng, đều đạt điểm IELTS Speaking tốt hơn mức các bạn mong đợi”, thầy Bách khẳng định.

[https://vnexpress.net/giao-duc/thay-...o-3818238.html)