Tytanker

Reaction score
0
Last Updated 13-12-2019 at 09:39
Chào ae, tình hình tính trước tết e định lấy con Optima 2.0 chạy, e ở HN. Mà giá lăn bánh tính theo niêm yết của nó là 911tr, tài chính em thì chỉ có 840 :sosad:. Em không muốn trả góp nên đã bác nào đàm phán với sale mà đc giảm tới 7,8 chục chưa cho e tham khảo với, em tìm các thông tin về giá đàm phán với sale khi mua oto trên mạng mà ít quá :sosad:

Chào ae, tình hình tính trước tết e định lấy con Optima 2.0 chạy, e ở HN. Mà giá lăn bánh tính theo niêm yết của nó là 911tr, tài chính em thì chỉ có 840 :sosad:. Em không muốn trả góp nên đã bác nào đàm phán với sale mà đc giảm tới 7,8 chục chưa cho e tham khảo với, em tìm các thông tin về giá đàm phán với sale khi mua oto trên mạng mà ít quá :sosad:

Agueroo

Reaction score
0
Giảm thế quái nào đc 7-8 chục hả bác. Giảm đc 1 chục là may lắm rồi, lại còn gần tết nữa.

M31

Reaction score
1
Đàm phám qué gì
Cụ lên mấy hội xe trên fb
Đăng bài,1 đống sale bay vô chào giá
Đứa nào báo giá thấp nhất thì chơi,đàm phán gì 10% giá trị xe

via vozForums for iPhone

danvt

Reaction score
0
Lại nhớ đến câu "Tiền thì ít mà đòi hít loz thơm". Tôi cũng khoái mấy con CUV thấy mẹ, cũng thiếu một ít nên làm con xe cỏ che mưa che nắng, thấy cũng thoải mái. Nếu ko phải trong chương trình KM của hãng thì ko thằng sale nào dám deal 70-80tr đâu mà ham.

n8600

Reaction score
0
con này bán ế chắc giảm đc nhiều, nhưng đòi giảm 7 - 8 chục thì hơi khoai

dem91

Reaction score
0
Giảm đc là có

Nhưng 10% thì chắc ở nước ngoài

Còn phen cứ nói thẳng ra là e giảm được cho a bao nhiêu?

Gần tết giá xe mới lại hay giảm chứ, xe máy mới tăng

Tytanker

Reaction score
0
Agueroo said:
Giảm thế quái nào đc 7-8 chục hả bác. Giảm đc 1 chục là may lắm rồi, lại còn gần tết nữa.
Gần tết nó mới giảm đấy, bảo giảm 1 chục là may thì sai cmnr my fen, xe nào h giảm chả đc hơn 10tr :gach::gach:

cậu bé bút chì

Reaction score
1
Vậy đợi ra tết kiếm thêm 1 tăm rồi mua cũng được chứ sao
Đàm phán xe 900 củ thì chắc nó giảm được 40 củ là kịch kim, làm sao mà giảm nổi 10-20% cho ông được

Trước tôi mua con merc, có quen biết kế toán chỗ andu nó mới giảm cho 10% tiền xe
20% thì chưa thấy bao giờ luôn