[Tư Vấn] Có nên mua s3 bây giờ

leehang

Reaction score
0
khoirc said:
mình khuyên bạn nên để tiền chờ s4 ra, xong sau đó chờ thêm 1 thời gian cho s4 giảm giá, tiếp theo là lỡ rồi thì đợi s5 ra luôn rồi khi samsung giảm giá mạnh s4 thì bạn tích thêm tiền để chuẩn bị mua s6.
chuẩn r. Hehe

kendyjacker

Reaction score
0
Cứ đợi thì chắc đợi tời tết (mà không biết tết năm nào) xúc luôn và ngay nếu có thể bác ak

daitan108

Reaction score
0
khoirc said:
mình khuyên bạn nên để tiền chờ s4 ra, xong sau đó chờ thêm 1 thời gian cho s4 giảm giá, tiếp theo là lỡ rồi thì đợi s5 ra luôn rồi khi samsung giảm giá mạnh s4 thì bạn tích thêm tiền để chuẩn bị mua s6.
: 1:: 1:: 1: kết bác này nhất. Chuẩn đấy thớt ạ

anhbachacu

Reaction score
0
kết s3 ko phải vì màn hình hay cấu hình gì cả , những cái đó thì giờ nhiều con ăn đức nó rồi ....mà cái mình thích em nó nhất là em nó thông minh vcl với những tính năng đỉnh như nhìn vào màn hình thì sáng , khi có cuộc gọi nhỡ hay tn cầm em nó lên em nó run run phê vãi , chưa kể up lên ăn đờ roi 4.1.2 có tính năng điều chỉnh màn hình theo góc nhìn nhá

GlassMask

Reaction score
0
^

nói thật chứ mấy cái tính năng đó chẳng dùng hết đâu,và để nhớ hết và dùng hết đc chúng thì cũng mất nhiều thời gian đấy,nếu bạn k kiên nhẫn thì.. :sogood:

mình thấy có lẽ sony hợp hơn với bạn,vote con xperia TX,đảm bảo giao diện đẹp hơn,tính năng thì 2 con ngang nhau,mình thích giao diện của sony nhất vì họ làm đơn giản nhưng đẹp và khác biệt

phamhai99

Reaction score
0
Mua luôn đi, được tặng cái máy nghe nhạc xinh xinh mà :))

koolblood

Reaction score
0
Thích thì mua luôn thôi. Các mẫu nó ra liên tục, bác đợi đến bao h cho lại.
Mà S3 vẫn đang top 1 smartphone đấy :D

leo_1507

Reaction score
0
xúc luôn đi thím, nó dc bầu chọn là ngon hơn ỊP đấy :byebye:

bravery_gnud

Reaction score
0
anhtaiqb said:
Tình hình là thích s3 từ hồi em nó mới ra mặt :adore:, ngặt nỗi ko đủ lúa :chaymau:
Bây giờ gom đc kha khá, cũng đủ mua 2nd or xách tay hàng xẻng, nhưng mà thấy nhiều máy mới ra ngon quá.
Mấy thím tư vấn giùm có nên mua em nó ko hay giữ lúa chờ s4 hoặc mua con khác :stick::stick: :stick:
thích thì nhích thôi , chờ đợi cho đến bao giờ hả bạn? Mình cũng đang gom lúa chờ ngày cưới em nó đây :sosad: