[Trên chân] Combo giày Lining chính hãng giá không tưởng :O

mod_hardware

Reaction score
0
tiz8x said:
Đợ rì viu thím rồi mới đặt :adore:
(Hàng về hn rồi lại ship về hp thím nhỉ,mà thím chuyển khoản hử?)
(Làm con 200 tệ đổ về cho dễ mặc đồ :beauty:) light night gì ấy :beauty:

Sent from Xiaomi Mi A2 using vozFApp
Bác cài extension của chrome, tạo tài khoản rồi vào tmall rồi ấn đặt mua nó tự cộng ra tiền. Chuyển khoản xong nó cứ thế trừ đi thôi. Hồi ấy em chỉ phải cọc 50%, giờ nó lên 70-80% rồi.
Mà đến hôm nay là 15 ngày kể từ ngày đặt hàng mà vẫn chưa về đến VN. Chờ đôi giày chắc mất 1 tháng :canny:

daodap111

Reaction score
0
teoteoteo113 said:
Hix đôi super light 15 nhìn giày đẹp mà thấy trên clip mang vào thấy xấu bạn ơi . Hay ở ngoài đeo mới thấy đẹp ... Có thể mang đi chơi lun dc ko bạn hay chỉ chạy . Hay bạn nói đôi 16

Gửi từ Meizu Meizu X8 bằng vozFApp
mấy cái đẹp hay ko thì mỗi người mỗi khác đâu ai giống ai thím
. mình nhìn ngoài đời đôi 14 đã đẹp rồi, đôi 15 nhìn còn phê hơn
. nếu ko ngại bẩn thì mua đôi trắng hay mấy đôi màu sáng sáng ấy đừng mua màu tối quá

daodap111

Reaction score
0

[/IMG]

ai biết đôi này tên gì ko thấy tụi shop fake đang bán đến 1tr3 ( bà già nó fake mà trên 1tr ) để giá mà éo để tên giày

mod_hardware

Reaction score
0
duo8 said:
Về rồi :"> Lâu vl hơn tuần :go:

Vãi lều, mình cọc cũng qua baogam từ ngày 6/3. Hàng giờ vẫn chưa về VN để chuyển. Thế là thế méo nào. :sosad:

teoteoteo113

Reaction score
0
daodap111 said:
mấy cái đẹp hay ko thì mỗi người mỗi khác đâu ai giống ai thím Ảnh . mình nhìn ngoài đời đôi 14 đã đẹp rồi, đôi 15 nhìn còn phê hơn Ảnh . nếu ko ngại bẩn thì mua đôi trắng hay mấy đôi màu sáng sáng ấy đừng mua màu tối quá
Bạn dùng mang đi chơi lun à

teoteoteo113

Reaction score
0
mod_hardware said:
Vãi lều, mình cọc cũng qua baogam từ ngày 6/3. Hàng giờ vẫn chưa về VN để chuyển. Thế là thế méo nào. :sosad:
Nó cấm biên rồi é é

DJRapDance

Reaction score
0
duo8 said:
:chaymau:

Thấy chất lượng đôi này so với mấy con dòng boost của adidas s bác :byebye:, cũng đang nhăm nhe e này mà ở Việt Nam! Ít chỗ bán qá, đặt TQ thì k bít link với size giày :adore:. Hồi đầu tính cố lên 1tr5 r săn deal đôi pureboost lun mà sau thấy đôi này kiểu dáng cũng đẹp mà rẻ hơn, cũng có đế boost nên phân vân (có xem vài review trên youtube tụi nó bảo ngon như đế boost adidas k bít thiệt k)
Được gửi từ iPhone 6s - vozForums