Tiền nhiều thì có nên mua nô lệ về chơi

Saul Badman

Reaction score
4
Với cả các anh bình tĩnh, ảnh ọt tôi chụp vất linh tinh cả, nhiều cái vẫn trong thẻ nhớ điện thoại. Đợi tôi tổng hợp rồi viết 1 thể cho các anh khỏi hóng.

ha_banned

Reaction score
1
Saul Badman said:
Tôi lậy anh, tôi đã viết rõ từ đầu, chuyện này cách đây hơn 2 năm rồi, lúc đó tôi 31, giờ tôi 33 ??? What's wrong?
Tiếp đi ông làm hóng quá :*
Sent from my iPhone using vozForums

502badgateway

Reaction score
0
monsterkill.vx said:
Ông Saul trước viết chuyện Rocket 1h bảo 33t h sang thớt này lại bảo 31t? Thôi thế nào cũng được viết tiếp đi, có ảnh nóng inbox càng tốt :sexy:
Ông ấy kể hồi đó mà, nên lúc đó 31 :byebye:

Saul Badman

Reaction score
4
dangkhoa27187 said:
Người Thái họ thích ở gần mó nước, mỗi ngày đi làm về là lại tắm luôn, tuy nhiên khoản đánh răng thì rất kém, nên thường hôi miệng, nhà có điều kiện chút thì thường nuôi trâu bò gà qué dưới gầm sàn, cái mùi phân nó ám vl luôn, chắc phải nuôi cả tháng vệ sinh sạch sẽ mới hết mùi. Dân Mông thì thích gần rừng, ít tắm, nếu dân trong bản thì hôi vl :"> Trong các dân tộc thiểu số trên mình thì người Dao có vẻ vệ sinh ổn nhất, đa số là thơm tho.
Nói chung nếu dân kinh ko nói, chứ dân Thái thì kiếm đứa 13 14 cũng đc, bọn nó lao động vất vả phát triển sớm, cũng biết chăm chồng con sớm lắm, 13 14 tuổi là lấy chồng cả rồi, 18 đc coi là ế vãi lúa, trừ đứa nào cấp tiến đi học cao thì mới lấy chồng muộn hơn - tất nhiên những đứa như thế sẽ lấy người Kinh.
Mà nhìn thế kia thôi chứ cởi ra thì cũng khá ok chứ ko gầy, mình chưa thấy đứa gái Thái nào gầy và lép cả, đm vất vả, ăn uống kém nhưng đứa nào cũng phây phây :gach:
Anh nói có phần đúng, nhưng cái bản em này ở là bản vùng cao gần biên giới, nhà nước hàng tháng vẫn cấp đủ gạo muối, nước mắm, dầu ăn, xà phòng, kem đánh răng. Nên răng miệng trắng trẻo sạch sẽ lắm. Còn nhà thằng cậu nó nghèo vãi lúa, nuôi được con gì là bị siết nợ đi luôn, chỉ còn vài con gà với ngan dành làm cỗ. Tôi ko thấy ám mùi gì cả.

monsterkill.vx

Reaction score
0
Saul Badman said:
Tôi lậy anh, tôi đã viết rõ từ đầu, chuyện này cách đây hơn 2 năm rồi, lúc đó tôi 31, giờ tôi 33 ??? What's wrong?
Mới có 2 năm thôi mà đã xuống phong độ đến nỗi phải xài rocket rồi cơ à. Slave chắc service tốt lắm đây :stick:

zestblue3

Reaction score
0
Saul Badman said:
Thế bây giờ bác còn nuôi cháu nó nữa không vậy ?
Sent from Xiaomi Redmi Note 4X using vozFApp

karry0248

Reaction score
2
Saul Badman said:
Với cả các anh bình tĩnh, ảnh ọt tôi chụp vất linh tinh cả, nhiều cái vẫn trong thẻ nhớ điện thoại. Đợi tôi tổng hợp rồi viết 1 thể cho các anh khỏi hóng.
ai ko nói chứ bác thì em theo dõi cách đấy lâu rồi từ thớt gái vùng cao:shame: ko phải stalker hay gay nhé :shame: cách bác kể chuyện rất cuốn lại rất chân thực chưa kể kèm vào đấy là vài dòng kể tâm sự quá khứ huy hoàng thời trai trẻ :shame:, không biết bác có ý định lập thớt nói về bản thân mình không kiểu dạng như tự sự ấy, nếu có thì em xin đặt gạch trước vì cứ mỗi lần bác vào một thớt rồi viết rw lại kiểu này rất khó để nhớ :beauty::beauty::beauty: