Thi sát hạch ôtô sa hình B2 trượt 2 lần quá nản :(

TNLPK

Reaction score
1
Các chú yêu thế nhỉ.?
Con người yêu tôi đăng ký nộp hồ sơ đi học bằng B2, thì ở nhà chẳng học hành gì cả (trong khi đó chưa biết tí gì về oto hay luật gì cả), đến tháng cuối cùng thì nó mới bắt đầu học lý thuyết và đi học thực hành, nói một tháng vậy chứ chắc học thực hành thì chỉ học thứ 7 hoặc chủ nhật mới học. Vậy mà thì phát một đậu hết, lấy bằng luôn.
Các bác đừng nói đào tạo dở hay để chạy nguy hiểm nhé, bé nhà lái rất cứng rồi, tết chở mọi người đi chơi tung tăng khắp nơi và rất rành luật nhé.

bobi_cry

Reaction score
0
Đề pa ko trượt thì lên dốc đạp phanh chân, xong kéo phanh tay.
Chuyển chân phanh sang chân ga, ga lên tầm 2000rpm
Nhả côn từ từ đến khi thấy kim ga nó bắt đầu tụt xuống thì giữ nguyên chân côn, dập phanh tay là xe bò lên. Cách này dốc cao gấp đôi cũng đảm bảo ko tụt vs chết máy :gach:

Sent from my Dép lào A11 using vozForums

duymanh777

Reaction score
0
em k phai la frzzy said:
thằng nào thi B2 rớt hoài thì đăng ký thi mẹ nó C luôn đi, máy dầu bao không chết máy :rofl:
biết vậy thi bằng C lái xe tải luôn cho rồi nghe nói dễ sa hình hơn B2, lý thuyết 28 câu em ko ngại :canny:

newken

Reaction score
0
[Lewandowski] said:
:))
Vl sao nghe các thím bên thớt kia bảo dêz lắm :sosad:
Dễ mà, mình thi 1 lần là qua được :sexy:. Mọi thứ ông thớt nói chỉ tóm gọn lại là phải thật bình tĩnh trong khi thi thôi :D
Hôi tui thi gặp phải con xe tã vl ra. Côn nó rung rung, mỗi lần chạy xe nó kêu kít kít như bị bó thắng. Tui vừa giữ hờ côn, vừa mớm ga mà chạy, chứ ko là nó tắt máy
Nói chung là bị chơi game khó vl. Vậy mà cũng qua được, 85 điểm

Gửi từ Vùng đất của King tộc bằng vozFApp

duymanh777

Reaction score
0
bobi_cry said:
Đề pa ko trượt thì lên dốc đạp phanh chân, xong kéo phanh tay.
Chuyển chân phanh sang chân ga, ga lên tầm 2000rpm
Nhả côn từ từ đến khi thấy kim ga nó bắt đầu tụt xuống thì giữ nguyên chân côn, dập phanh tay là xe bò lên. Cách này dốc cao gấp đôi cũng đảm bảo ko tụt vs chết máy :gach:
em cũng dùng cách này thím ah , nếu trơn tru thì lên nhẹ nhàng , nhưng cái lúc thi ấy đôi chân nó run rẩy quá nên côn vs ga nó cũng ko theo ý mình mới lo :gach:

dang vuadauau

Reaction score
0
duymanh777 said:
:"> biết bậy thím à , nhưng nó cứ canh cánh trong lòng cũng chán , thực ra bằng xe máy em cũng đã có đâu , nhưng trót đăng kí rồi thì cứ học vậy , nhiều đứa con gái nó thì dễ như chơi mà mình mãi ko đậu :sosad:
vậy thì sao mà lấy vợ được bác :stick::stick::canny:

Jay28

Reaction score
3
Có gi đâu, rớt thì thi lại thôi, lái xe cũng là 1 skill mà, 1 phần năng khiếu hehe, cơ mà đàn ông con zai mà tạch lái xe thì hơi xí hổ tí ti.

Chua nhất mỗi bài dừng dốc, mà lỡ rớt thì thi lại cho cứng thì thôi vì bài này thiết thực vl, lỡ ra đường cầm xe côn tay chạy còn nhớ bài mà dừng giữa dốc cầu/

fox-9tail

Reaction score
0
Xe quen mới chạy được à. Mình thi 1 lần là đậu, xe nào cũng bay vào thi đc hết. Thi lại cho vững tay lái đi bác, sa hình là dễ nhất rồi á.

HauVeBien

Reaction score
0
học mẹ B11 cho nhanh nếu ông ko định lái xe kinh doanh. Chứ giờ xe nhà đi toàn số tự động, đi số sàn làm gì cho khổ dâm