Thảo luận: Samsung ra mắt Galaxy SIV - mở màn cuộc chiến Smartphone cao cấp năm 2013

happypollla

Reaction score
0
không nói về tính năng, cấu hình cá nhân em thấy S3 đã to rồi, S4 lại càng to nữa, em thấy cả 2 đều quá to so với bàn tay người việt mình, cầm con s4 áp vào tai nghe mà nhìn như cái tông lào úp vào mặt :gach:

ngocnguyen89

Reaction score
0
happypollla said:
không nói về tính năng, cấu hình cá nhân em thấy S3 đã to rồi, S4 lại càng to nữa, em thấy cả 2 đều quá to so với bàn tay người việt mình, cầm con s4 áp vào tai nghe mà nhìn như cái tông lào úp vào mặt :gach:
mặt choắt hả :sweat:

binhnguyen1005

Reaction score
0
Tình hình là em đang ở bên Hàn Quốc, đang ngóng em S4 ra để múc về đây :sogood:

Depzai_dideplao

Reaction score
0
Nghe bảo S4 đã có giá bên Ý là khoảng 900$ tức là về VN phải tầm 18 củ hoặc hơn :stick:

wildwildwind

Reaction score
0
happypollla said:
bạn hơi lầm.. con S4 này 2 viền mép và cạnh mỏng hơn, to hơn S3 nhưng cầm và tổng thể ngoại dáng lại đẹp và sang hơn nhiều.

S4 là quá đỉnh của năm nay rồi.

tolmiss

Reaction score
0
ai sút s4 thì để s3 lại em nhé :lol:
s4 năm nay chắc cũg như s3 năm ngoái nhỉ ? chê bai đủ kiểu rồi vẫn bán đắt như tôm tươi :lol: