[Thảo Luận] Nuôi tóc dài để buộc - A/e Voz đã/đang/sẽ để bơi vào đây

goldbear

Reaction score
0
takenV said:
Xin chút kinh nghiệm nuôi tóc với, tóc em để cỡ 8 tháng mà dài mới tới mắt :hang:
mình 2 ngày mới xài dầu gội 1 lần, gội xong xoa thêm cái dưỡng ẩm cho tóc, thoa xong bóng bóng buộc vào cũng đẹp hơn :shame: , bác có dkien thì mua "thực phẩm chức năng" mình ko tiện up lọ đấy lên ko mod bảo pr, nhỏ em gái mình nó cắt tomboy xong uống lọ đó tóc dài nhanh hơn tóc mình 1.5 lần, mình có uống ké vài viên :sexy: . Thấy kể 1tr5 / lọ dùng đc 2 tháng .

takenV

Reaction score
0
goldbear said:
Em xài pomade nên không gội không được ạ :sosad: bạn em cũng bảo xài thuốc uống mới nhanh mọc, mà em thấy sợ sợ, xịt dầu bười các kiểu mà thấy cũng vậy :brick:

bkstorm

Reaction score
0
Cũng nuôi được gần 6 tháng, mới quá mắt được tí, trời sắp vào hè nên nóng bức, muốn cắt phăng đi cho mát. Để ra tiệm tóc nó tư vấn xem để tóc dài có đc ko, nếu ko thì cắt luôn :gach:

Sent from HTC One Dual Sim using vozFApp

Yoel

Reaction score
0
Tóc từ 15cm trở lên mấy thím bôi Pomade hay Clay,wax nhìn cho nó mượt nhỉ:sexy:

Mua_Thu_Vang

Reaction score
0
Đợt này thất tình, đang định để thật dài, khi nào có ny thì cắt. Vì ko có ny, cắt hay ko có quan trọng gì đâu :sad:

Yomosts

Reaction score
0
e đang nuôi để làm quả dreadlock, mà tóc mới dài đc có 5 6 cm :chaymau::chaymau:

Gửi từ Samsung SM-G935S bằng vozFApp

Reaction score
0
Hồi đó để cột hết ra sau mà trán em cao quá nên xấu, xong đổi sang kiểu yasuo này, giờ cắt rồi :sure:

Sent from my Táo ghẻ using vozForums