[Thảo Luận] Nuôi tóc dài để buộc - A/e Voz đã/đang/sẽ để bơi vào đây

aegon_targaryen

Reaction score
0
nbt_xd said:
Quai nón,ria mép có hết thím à,cứ cạo là tầm 3 ngày sau nó mọc rồi bất tiện vl,còn mọc lên cả má,mặt nữa,vào f17 thấy nhiều thớt bị hói đầu với tư vẫn thuốc mau mọc râu buồn cười vl :sexy:
Man bun thẳng tiến :beauty:

Las Plagas

Reaction score
0
nbt_xd said:
Quai nón,ria mép có hết thím à,cứ cạo là tầm 3 ngày sau nó mọc rồi bất tiện vl,còn mọc lên cả má,mặt nữa,vào f17 thấy nhiều thớt bị hói đầu với tư vẫn thuốc mau mọc râu buồn cười vl :sexy:
khuôn mặt này, đôi mắt này, chòm râu này, tóc buộc đc manbun nữa thì thành samurai luôn :sexy:

knd07

Reaction score
0
aegon_targaryen said:
ngon :sexy::sexy::sexy:
Nhìn như bác chuẩn bị hiếp dâm em vậy :stick::stick:
Sent from Samsung SM-A300H using vozFApp

knd07

Reaction score
0
thich an hanh said:
Bác để tự nhiên có phải tỉa tót gì không .em nuôi đc 3 tháng rồi mà xấu quá
Không bác ơi. :) em để từ undercut lên luôn.
Sent from Samsung SM-A300H using vozFApp

Son.Tung.MTP

Reaction score
0
Có bác nào có bí kíp ria mép mọc nhanh hơn ko, mình ko thích để râu, chỉ thích ria mép thôi :shame: tóc thì đang buộc rồi mà thích quả ria quá

Ken.XN

Reaction score
1
Ra đường để top knot. Ở nhà thì rẽ ngôi cho thoải mái

Sent from my iPhone using vozForums

quyds86

Reaction score
0
XuiVaiBiBanNick said:
râu quai hàm ??? ý bác là râu quai nón á
Râu quai nón thì
- tùy người , tùy gen mới có
- đi phẫu thuật
- bôi thuốc mọc râu

mái nếu dài chưa đến mũi thì cứ để chéo chéo
nếu dài quá mũi thì bổ đôi đi :D tôi đang bổ đôi đây
HenryXX said:
sẵn đây hỏi tí có bác nào biết cách cho râu quai hàm nó ra k :(
em để hoài nó k ra chỉ ra mép à >.< hay tùy ng mới có
Mấy bác bôi thuốc mọc râu mua bên www.thuocmocrautot.vn á, mình cũng đang dùng và trong group râu của web này, thuốc hiệu quả cực kì. Sau 2-3 tháng vùng mình bôi nó sẽ lên rậm dày tự nhiên. Mấy bác mà để tóc dài cột, them quai nón hoặc râu cằm thì đúng bài...
E cũng đang để râu đây

hoangdeath23

Reaction score
1
Hồi sinh viên mê rock/metal quá nên để tóc dài. Cả hội tóc dài luôn. Có thằng dài đến lưng dưới rồi còn mình chỉ ngang lưng thôi. Nhưng chẳng bao giờ buộc mà chỉ để thẳng, tóc lại xoăn xoăn nhìn thấy hay hay nên không buộc. Mỗi tội nghèo quá nên không có tiền dưỡng tóc, chỉ gội đầu nhẹ nhàng để tóc bớt rụng thôi. Tránh stress và thức khuya, ăn thêm hoa quả nếu có để bổ sung vitamin. Lúc gội thì khá là khó khăn y chang các chị em vậy, vừa tưới nước vừa chải tóc chứ nếu không tóc sẽ rối tung hết lên, sau đó lau nhẹ bằng khăn mềm rồi chải lại lần nữa. Sau đó thì bọn trẻ lớn hết đứa đi làm chỗ này chỗ nọ rồi lần lượt cũng cắt cụt hết cả. Mình cũng k tránh khỏi được. Chẳng có công ty nào nhận 1 thằng tóc dài vào làm nên đã đi cắt. Đến ông cắt tóc quen mà lão chỉ lấy bằng tiền thôi. Thậm chí lúc cắt xong lúc nào tay cũng sờ sờ gáy vì nó cứ lành lạnh haha phải một thời gian sau đó mới quen.