Thánh sim Vietnamobile trừ tiền khủng hoảng

tsleader

Reaction score
0
gooner.nt said:
cũng xài thánh sim mà k bị trừ tiền dịch vụ gtgt như các thím,mà 4g của thằng này nhiều khi còn thua H của nó nữa,may sao chỗ ở sóng cũng ổn,20k 120gb/tháng không đòi hỏi gì nhiều :pudency:
Gửi từ TLMP1910 bằng
Xài có hết đc đâu. Hồi trước của mình toàn chữ E với H . Nó có cho thêm 200GB mà tốc độ kiểu đó đố mà xài đc
Gửi từ Sony F5122 bằng vozFApp

tpdt2002

Reaction score
0
bó tay với bọn này, tự đăng ký tự trừ tiền. Lúc hủy thì báo không có đăng ký.

mucelago

Reaction score
0
Cẩn thận cái live message của nó nha mọi người, moá xài điện thoại mà như đang chơi game vậy, bẫy tùm lum

abc0biet

Reaction score
0
nó trừ hết tiền thì nó auto hủy các dịch vụ nên tra không ra đâu, haha :sexy: biện pháp của mình là nạp 1 tháng đúng 20k thôi, đăng ký gói free nội mạng để chém gió là chỉ còn 10k thôi, nó muốn trừ kệ mịa nó :*

lorenzo

Reaction score
0
dr_l0v3_1 said:
Em còm phơm cũng bị . Nạp tuần trc . Tuần sau bay luôn 50k . Khó hỉu v~ . Hay nó trừ bù tháng trc nhỉ ?:doubt:
Vnm hiếp dâm con heo
Vnm đẩy bà già xuống biển

TÔI THÌ LẠI NGHĨ CÁI THỚT NÀY CHỈ LÀ CÁI CHIÊU TRÒ BẨN THỈU CỦA MẤY THẰNG NHÀ MẠNG KHÁC !

Thế nào mà cả topic toàn chửi với mấy giọng na ná nhau. Dù tôi dùng viet tel và ko biết mạng vietnammobile thế nào nhưng trò diễn kịch của mấy thằng trong topic này dở quá. Người dùng thông thường ko ai nói cái giọng già khú và đầy cay cú kiểu này.
Vote BAN cho voz được nhờ, toàn mấy giọng điệu tiêu cực đọc cũng nản :">

vozrider

Reaction score
0
lorenzo said:

TÔI THÌ LẠI NGHĨ CÁI THỚT NÀY CHỈ LÀ CÁI CHIÊU TRÒ BẨN THỈU CỦA MẤY THẰNG NHÀ MẠNG KHÁC !

Thế nào mà cả topic toàn chửi với mấy giọng na ná nhau. Dù tôi dùng viet tel và ko biết mạng vietnammobile thế nào nhưng trò diễn kịch của mấy thằng trong topic này dở quá. Người dùng thông thường ko ai nói cái giọng già khú và đầy cay cú kiểu này.
"ko biết mạng vietnammobile thế nào nhưng" không biết thì tốt nhất ngậm mồm vào cái :surrender:

"diễn kịch" sao biết người ta diễn vậy a ơi :surrender:
"Người dùng thông thường ko ai nói cái giọng già khú và đầy cay cú kiểu này." ủa thế nhà mạng trừ tiền láo thì phải lạy lục cám ơn rồi bưng lên đầu thờ mới là người dùng thông thường hả :surrender:

mfe015

Reaction score
0
lorenzo said:

không biết gì thì vui lòng ngậm mồm vào bạn ơi, không lại bị ăn gạch đầy mõm đấy! :go::go::go::go:

Joindate01012018

Reaction score
1
lorenzo said:

Ờ. Tao cũng có sim VNM, tháng nào cũng chỉ nạp 20k mà vẫn có tiền gọi điện đc (để đấy cho đứa cháu dùng với con 5C lock). Chứ có bị trừ gì đâu nhỉ?

Nhưng thằng cùng làm có 1 con VNM để vào mạng, hôm trước hôm sau bay 50k dịch vụ abc :byebye: Nó tự kích hoạt 1 số dịch vụ abc nào đó. Để mai đi làm chụp ảnh cho xem phần tin nhắn ,máy nó.