Thăm dò vui vẻ - Các anh em đã Gadjt gấu, vợ như thế nào

phomaiconbocuoi

Reaction score
0
:beauty: như tít ợ, ví dụ như tán gái vớ vẩn qua đường thì dễ rồi, cứ bạo miệng nói đại cùng lắm thì tạch không sao. Nhưng là gái mà mình muốn theo đuổi, làm gấu làm vợ thì căng thẳng hơn, nhỡ tạch nó khinh bỉ thì thấy mịa, nhưng mà nhu cầu thì thực ra cũng là chính đáng (tùy suy nghĩ mỗi người). Giờ hóng các anh em đã có gấu có vợ, ngày xưa gạ uỵch như thế nào vậy ạ, xin cảm ơn anh em :beauty:

JustSimple

Reaction score
3
phomaiconbocuoi said:
:beauty: như tít ợ, ví dụ như tán gái vớ vẩn qua đường thì dễ rồi, cứ bạo miệng nói đại cùng lắm thì tạch không sao. Nhưng là gái mà mình muốn theo đuổi, làm gấu làm vợ thì căng thẳng hơn, nhỡ tạch nó khinh bỉ thì thấy mịa, nhưng mà nhu cầu thì thực ra cũng là chính đáng (tùy suy nghĩ mỗi người). Giờ hóng các anh em đã có gấu có vợ, ngày xưa gạ uỵch như thế nào vậy ạ, xin cảm ơn anh em :beauty:
Chào em, nếu nhà em giàu thì anh iêu em

via vozForums for iPhone

leminhdu108

Reaction score
0
phomaiconbocuoi said:
k gạ, đi chơi đêm về khuya. dắt vào nhà nghỉ. đêm 1 ôm thôi.
lần 2 hành sự. à mà trước đó có cháo lưỡi r

MGTVchuy

Reaction score
0
sờ được tay, day được bú, bú được lol, cứ theo bước đó mà làm, bồ bịch mà cần gì phải gạ?

NangThangHai

Reaction score
0
gạ vào ks ngủ,giương đôi. tối mò qua ôm hun rồi đè xuống

nó khóc,bảo chưa sẵn sàng nên chỉ ôm rồi bắt nó dùng tay quay cho mình ra

mình thì cũng hứa,a sẽ đợi e, trước lúc cưới 6 tháng e cho a là được

thêm 3 đêm nữa ,đợi tối nó ngủ say chọc cho cứng người rồi nhét vào thôi .giờ quen hơn 2 năm chưua cưới nữua

phomaiconbocuoi

Reaction score
0
MGTVchuy said:
sờ được tay, day được bú, bú được lol, cứ theo bước đó mà làm, bồ bịch mà cần gì phải gạ?
Qua đường thì bạo mồm bạo miệng chứ gái chính thức thì em nhát tay bác ợ, cứ sợ nhỡ mình làm gì quá nó bỏ luôn thì bomie :pudency:

phu_tran

Reaction score
0
Thấy dễ thương, tìm cách xin số đt, có số rồi nhắn tin tán, rủ đi ăn, đi chơi, xem phim các kiểu, vài lần thì tìm chỗ kín đáo hun hít, sờ mó, từ từ dẫn vào KS thui

buianhtuvn

Reaction score
0
phomaiconbocuoi said:
chả gạ gì mấy. thích thì cho ko thì chả đòi.
quen nhau đủ lâu thì tự nhiên ịch thôi.
mấy thanh niên trẻ húng chó cứ thích đốt giai đoạn hoặc địt gỡ tiền thì mới sợ quê thôi.

badbois

Reaction score
0
Ôm em ngủ ở nhà trọ, lần lần sờ lên xuống rồi múc thôi, mình cũng phải 4 tháng mới được sơ mú. Thằng bạn mình với con ny nó yêu nhau 1 tuần chén luôn

via vozForums for iPhone

Prince Of Persian

Reaction score
0
phu_tran said:
Thấy dễ thương, tìm cách xin số đt, có số rồi nhắn tin tán, rủ đi ăn, đi chơi, xem phim các kiểu, vài lần thì tìm chỗ kín đáo hun hít, sờ mó, từ từ dẫn vào KS thui
Chưa có người yêu nên chưa gạ được :shame:
Máy bay thì rủ đi ăn, làm chai bia nhỏ, ra hồ ôm ấp hôn hít nhau tí, lúc về thì nói nhỏ bên tai: Đêm nay ABC muôn XYZ ở bên cạnh có được không?
- Ứ chịu đâu :adore:
- Cho ABC ôm 1 tí đi mà, hứa chỉ ôm thôi :adore: không tin à, ôm thử đây này :shame: - Tay sờ mông tí
- ....
Cuối cùng thì chuyện gì đến cũng phải đến thôi :adore: