baocat

Reaction score
0
Mùi hôi nách đó mấy má
:sogood:

via vozForums for iPhone

naz345

Reaction score
0
Như bác biết đấy, zú có chức năng tạo sữa, ngày xưa thằng bồ cũ nó cũng hay bắn "sữa" lên, "sữa" chym với tuyến sữa zú nó tương tác nhau làm biến đổi tế bào tạo ra mùi hương khó ngửi :haha:

Veneno

Reaction score
0
Thu Minh . said:
Đầu vếu có 1 hốc nhỏ. Tích tụ bụi bẩn. K rửa kĩ là có mùi. Cơ chế tương tự với rốn. Thường tắm ít ai để ý chỗ đó lắm bác à. Rửa kĩ là dc.
Mùi giống mùi rốn thì khác gì mùi ass :eek:h:

Hang Vu

Reaction score
0
Công nhận gấu thằng thớt vếu hôi, còn gấu fen này thì vếu cực thơm nhé :doubt:

paperone said:
Confirm là gấu thím này bị hôi nhé, mấy lần mình cũng hỏi gấu thím thế mà nó cũng không biết thật, trong khi gấu mình thơm lắm :shame::shame:

1VozerCoVanHoa

Reaction score
1
merrymenvn said:
Như tit nha. Mình bú một luec là có mùi hăng hăng, hôi hôi dính vào miệng, thở ra cũng có mùi. Đến cả gấu cũng không biết lí do:shame:
Confirm nhé, nyc của tui vếu cũng có mùi hôi hôi

Nhiều lúc liếm xong tui phải nhổ nước bọt đi k dám nuốt vì nó có mùi hôi

via vozForums for iPhone

JustSimple

Reaction score
3
Thu Minh . said:
Đầu vếu có 1 hốc nhỏ. Tích tụ bụi bẩn. K rửa kĩ là có mùi. Cơ chế tương tự với rốn. Thường tắm ít ai để ý chỗ đó lắm bác à. Rửa kĩ là dc.
Đức :beauty:

hust.tt.dt

Reaction score
0
merrymenvn said:
Như tit nha. Mình bú một luec là có mùi hăng hăng, hôi hôi dính vào miệng, thở ra cũng có mùi. Đến cả gấu cũng không biết lí do:shame:
Gấu thím ở bẩn quá rồi, nó đóng thành tảng đó:look_down::look_down:chứ em vẫn thây bthg:bye::bye::bye:

DuongQua2Chym

Reaction score
0
Chắc thằng nào chơi kiểu "Tàu Anh Qua Núi" xong gấu bác chưa kịp rửa thì bác ập vô bú lấy bua để rồi bảo sao không có mùi cho được :sexy: