Thắc mắc về nhóm kinh dịch hội

PS05759

Reaction score
0
ae cho hỏi nhóm này có gì hay mà mấy chị em phụ nữ tin sái cổ vậy:go:

mr.ckkim said:
Đã từng vào vài nhóm kinh dịch hội. Các mẹ hỏi mấy câu xàm vcc. Giải thích cũng à ơi, chả có tí tin tưởng nào cả. Vớ vẩn hết sức
zjason said:
Trước mình với thằng bạn cũng thử tài mấy "thầy" trển. Lấy hình hồi nhỏ của thằng bạn up lên rồi kêu là "cháu nó bị lạc vô rừng cao su, mong các thầy kiếm giúp". Rồi có 1-2 thầy vô phán như thật, nào là là đi hướng Đông gì đó :))) Biết ngay là các thầy đang xạo :lol:

PS05759

Reaction score
0
Nho.Ma.Co.Tai said:
Các thầy 20cm 30p:sure:
nhóm này mình thấy rất tào lao, chuyện nhà cũng vác lên hỏi các thầy nhờ gieo quẻ:surrender:

mr.ckkim

Reaction score
0
Đã từng vào vài nhóm kinh dịch hội. Các mẹ hỏi mấy câu xàm vcc. Giải thích cũng à ơi, chả có tí tin tưởng nào cả. Vớ vẩn hết sức

via vozForums for iPhone

zjason

Reaction score
0
Trước mình với thằng bạn cũng thử tài mấy "thầy" trển. Lấy hình hồi nhỏ của thằng bạn up lên rồi kêu là "cháu nó bị lạc vô rừng cao su, mong các thầy kiếm giúp". Rồi có 1-2 thầy vô phán như thật, nào là là đi hướng Đông gì đó :))) Biết ngay là các thầy đang xạo :lol:

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

Thu Minh .

Reaction score
3
Kinh dịch hội. Em tham gia nhóm từ khoảng 4 năm trước. Thời đó còn chưa rộng như bgio. Xưa nhiều bác cao tay lắm thím à, chủ yếu xem tướng, tử vi,...tầm khoảng 2 năm trở lại thì gr bắt đầu thương mại hóa. Nhiều ad tâm huyết, thậm chí những cao nhân thủa trước luận free đều bị kick ra. một loạt member trên giời dưới biển cái gì cũng hỏi nữa :v Thành ra vậy. Giờ cao nhân không có đâu. Em theo dõi gót bác SV này. Và em thấy ít khi nói đúng.Thậm chí tỉ lệ đúng tiến dần về 0 :v Hầu như ứng quẻ chỉ là mấy cao nhân mà nay đã bị kích hết rồi :v
Xưa nhiều bài hay lắm. :v

Thu Minh .

Reaction score
3
zjason said:

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp
Nói như bác cũng k hẳn phải xạo. Chẳng phải cái đơn giản nhất là giờ động tâm được ghi rõ trên nội quy gr còn gì. Giờ động tâm sai, vấn đề sai thì quẻ không ứng thôi. Kinh Dịch luận quẻ thôi chứ có phải mắt thần đâu mà biết bạn bác thế nào :stick:

catsrope

Reaction score
1
Mẹ. Đợt có 1 con ml kia up ảnh khoe mấy "thầy" trong đấy phán giỏi, bị 1 đám chửi sml, tự nhiên lòi ra 1 con cmt bênh con này thì con ml đó bảo là "thôi kệ bọn ếch ngồi đáy giếng này đi chị" dcm trông có chán k? Đ biết trình độ với hiểu biết có hơn dc ai k mà phán ngkhac như thế.
Mấy thím tìm bồ thì né mấy con dân trí thấp này ra, cả mấy con cuồng beatvn, ksc, nữ quyền thượng đẳng các kiểu,...dính phải mấy con này có mà cắn lưỡi :stick::stick:

catsrope

Reaction score
1
Thu Minh . said:
Nói như bác cũng k hẳn phải xạo. Chẳng phải cái đơn giản nhất là giờ động tâm được ghi rõ trên nội quy gr còn gì. Giờ động tâm sai, vấn đề sai thì quẻ không ứng thôi. Kinh Dịch luận quẻ thôi chứ có phải mắt thần đâu mà biết bạn bác thế nào :stick:
Chứ các "thầy" gieo quẻ k biết dc chuyện đấy là bịa đặt à thím?
Vd dùng bài đi. Ra từ Ách tới 10 là ra mỗi trường hợp khác nhau, nếu ra Thằng Tây hoặc đại loại 1 thằng nào đó đã dc quy định là "Trường hợp k có thật" thì sẽ dừng, k làm tiếp nữa.
Em suy nghĩ thế thôi :)