Thắc mắc lý do bị ban - ĐỌC KỸ POST #1

kiyeusu

Reaction score
0
Mình kg phải mod nhưng trả lời dùm được kg, bài post vi phạm nội quy thì bất kì lúc nào mod nhìn thấy cũng có quyền xử lý, có thể bài post đó đã bị ai đó nhìn thấy và report bad post

'ZzZzZ'

Reaction score
0
URL nick bị ban: Smart.Phenom.II http://vozforums.com/member.php?u=651040
URL topic/post bị ban: có lẽ là do cái này
Code: http://vozforums.com/showthread.php?p=32507890&highlight=#post32507890 http://vozforums.com/showthread.php?p=32508982&highlight=#post32508982
You have been banned for the following reason:
Spam!
Date the ban will be lifted: Never
Lý do thắc mắc lẽ ra mình không bị ban:
:surrender: có lẽ do sơ sót bửa đó quote bài ở topic củ năm 2009 để post vào topic
http://vozforums.com/showthread.php?p=32507890

Do Bật nhiều tap nên nhầm tưởng chưa post bài nên ấn thêm phát nữa

:surrender: Nên sảy ra trùng bài chứ mình ko có ý spam:sweat::sweat: Việc này bữa nay mới phát hiện:surrender:

Nói chung Bác Mod nào có thể giảm án mình được ko vì mình dơ sót chứ mình ko cố ý

- Vô ý phạm tội
- Thành Khẩn khai báo
- Có nhân thân tốt, phạm tội lần đầu tiên
up lại phát

Dizzy

Reaction score
0
Originally Posted by chcobo mod trả lời mình với :), sao h mới ban, sao k ban ngay từ lúc ấy :)
Bạn giết người năm ngoái rồi bỏ trốn.
Đến năm nay người ta bắt được bạn thì bạn vô tội phải ko nhỉ? :">

anothersnoob

Reaction score
0
Oan quá bao đại nhân, cái nick snoob2011_nerverdie của mình bị bác cpc ban vài tuần gì ấy, sau đó hết hạn mình vào thì có mail nói là ban vĩnh viễn, mình reply lại hỏi bác ấy là sao ban vĩnh viễn mà giờ mình vào acc được, sau đó vài ngày sau tự nhiên mình bị ban viễn vĩnh, bác nào làm ơn unban cho em, nick yêu quí mà ra đảo vĩnh viễn hic : ^:)^ ^:)^ : ^:)^ ^:)^ : ^:)^ ^:)^

AC_Khanh02

Reaction score
0
Hi, cho mình hỏi lý do ban nick: AC_Khanh01

mình thấy lý do chung chung nhưng không hiểu lắm, ai có thể trả lời giúp mình.

Lúc này có 2 trường hợp:

1) Nếu lý do cảm thấy không hợp lý: Unban giúp mình, vì mỗi lần đánh captcha mệt quá, và đăng ký một nick yahoo để đăng ký forum cũng khá mắc công :beauty:

2) nếu sai thì có thể lần sau mình rút ra bài học và cố gắng không vi phạm nữa :pudency:

Thanks!

Jay

Member
Reaction score
0
trường hợp thứ 3 là bạn ko bao giờ đọc nội quy.

truongton812

Reaction score
0
Anh Dizzy cho em hỏi cái, hôm nay nick được tha mở inbox thấy cái này

Dear truongton812,

You have received an infraction at vozForums.

Reason: Vi phạm nghiêm trọng nội quy - Ban tạm
-------
//
-------

This infraction is worth 10 point(s) and may result in restricted access until it expires. Serious infractions will never expire.

Original Post:
http://vozforums.com/showthread.php?p=32463085
Gấu nó sang đấy giỏi giang, thành đạt, kể cả lúc về 2 người vẫn còn tình cảm thì bác có chạnh lòng không

Mà trường hợp còn tình cảm cũng họa hoằn lắm bác ạ
All the best,
vozForums

Chỉ có ý hỏi anh là vi phạm điểm nào, để lần sau biết còn tránh

AC_Khanh02

Reaction score
0
Originally Posted by Jay trường hợp thứ 3 là bạn ko bao giờ đọc nội quy.
vậy đành chịu....

vì hiện có tầm chục chuyên mục, mỗi chuyên mục lại có nhiều nội quy....

nên mình nghỉ ngay cả Admin và MOD cũng chưa bao giờ đọc được 2/3 nội quy ấy... còn member thì chắc chẳng có ai vào đọc đâu. mình dám chắc điều này đấy, hiện nay chỉ cần đủ 10 người vào điểm danh là đã đọc và nhớ cũng như làm theo nội quy thì mình rút lại ý kiến trên ngay :canny:

Còn một giải pháp
: mỗi lần ban ai thì nêu giúp lý do vi phạm lỗi ở nội quy nào luôn, tuy mắc công một tý nhưng nó thể hiện tinh thần làm việc có trách nhiệm...

AC_Khanh02

Reaction score
0
Originally Posted by Jay trường hợp thứ 3 là bạn ko bao giờ đọc nội quy.
bạn đọc hết nội quy chưa? :"> câu trả lời đó là cái cớ cho việc làm việc không đến nơi đến chốn, đúng chứ?

vẫn chưa biết lý do cụ thể bị ban, chỉ biết lý do chung chung là vi phạm nội quy. mà đó là hiển nhiên, không vi phạm nội quy thì sao bị ban =D

đã vào đây Thắc mắc lý do bị ban thì vui lòng có trách nhiệm gõ vài từ giùm.

anothersnoob

Reaction score
0
Originally Posted by anothersnoob Oan quá bao đại nhân, cái nick snoob2011_nerverdie của mình bị bác cpc ban vài tuần gì ấy, sau đó hết hạn mình vào thì có mail nói là ban vĩnh viễn, mình reply lại hỏi bác ấy là sao ban vĩnh viễn mà giờ mình vào acc được, sau đó vài ngày sau tự nhiên mình bị ban viễn vĩnh, bác nào làm ơn unban cho em, nick yêu quí mà ra đảo vĩnh viễn hic : ^:)^ ^:)^ : ^:)^ ^:)^ : ^:)^ ^:)^
Bác mod nào đẹp trai unban cho em đi mà :sosad::):(:)waaaht::sure::hug:
// Không thì đổi thời hạn thành vài ngày, vài tuần cũng được, nick có báu vật trong đó :sosad: