Thắc mắc lý do bị ban - ĐỌC KỸ POST #1

taisaolaibantao

Reaction score
0
nick bị ban: NongRanVoz
topic bị ban: [Săn Bướm] Anh em VOZ có ai chơi trò này không
Lý do: PR quảng cáo

quả thật em có PR quảng cáo gì đâu, không hiểu MOD có vấn đề gì về đọc hiểu không, em lập topic vì thấy bọn trẻ bây giờ dùng smatphone chơi trò cái trò iButterfly nhiều, vào tham khảo anh em xem có ai chơi không, thế mà bị mod nào đó (không biết có mang theo não khi đọc cái topic này không) quy cho cái tội PR quảng cáo :sosad:
nhờ mod nào anh minh soi xét, chứ thế này thì oan lắm, nick thì lập cái khác cũng được thôi, nhưng thấy mod làm ăn kiểu gà mờ thế mình không phục :canny:

linhlop

Reaction score
0
Originally Posted by 1260 URL nick bị ban:
  • laithanhha2 / vozforums.com/member.php?u=948499
  • KingGank / vozforums.com/member.php?u=1009332
  • Nazgl / vozforums.com/member.php?u=1104780
  • the.last.time / vozforums.com/member.php?u=1058322
  • Gabriel / vozforums.com/member.php?u=320648
  • BOy_loving_u / vozforums.com/member.php?u=729931
  • gelu567890 / vozforums.com/member.php?u=316572
  • dkny_3011 / vozforums.com/member.php?u=1026613
  • DumbDeer / vozforums.com/member.php?u=1068680
  • ZuneTH / vozforums.com/member.php?u=462992
  • banshee sylvanas / vozforums.com/member.php?u=1126962
  • TuanKiet_HKT / vozforums.com/member.php?u=1100741
  • vjru5zl0v3 / vozforums.com/member.php?u=139095
  • HTN-Version2 / vozforums.com/member.php?u=998949
  • hiepmap162 / vozforums.com/member.php?u=1096492
  • pigdepdzai / vozforums.com/member.php?u=177483
  • RegNick1NgayDaBiBan / vozforums.com/member.php?u=977238
  • Venky / vozforums.com/member.php?u=1014570
URL topic/post bị ban: vozforums.com/showthread.php?t=3123568
Lý do bị ban: vozforums.com/showthread.php?t=3123568
Thắc mắc của cá nhân bạn: Box f178 là Box Liên Minh Huyền Thoại, được quản lý bởi Boilu. Nhưng Boilu là mod bên garena, qua đây chỉ mở box quảng cáo cho event và có chỗ cho anh em voz bàn luận về game. Trước đây mod haroavatar cũng chơi và kiêm luôn việc quản lý box. Nhưng gần đây mod ấy có việc nên không xuất hiện nữa, khoảng cuối tháng 10. Và từ đó đến giờ box trở thành nơi spam kiếm post của những new member cho đủ 20 post, vào hỏi chung chung, post vô tội vạ làm mọi người trong box rất khó chịu. Report vẫn không có hiệu quả, nếu lội khoảng 8 hay 10 trang sẽ thấy có những topic quảng cáo bằng tiếng anh ăn cả chục cái report vẫn chưa bị xóa.
Box trong khoảng cuối tháng 12 đến nay rất loạn, spam rồi còn vào cãi nhau với member trong này, đến đủ 20 post thì bỏ đi. Mình lập topic trên để tất cả spam vào trong đó, từ hôm đó thì những topic khác sạch hẳn. Mình có nói với mọi người trong box là mình ôm bom cảm tử chết một lần luôn, một số người lỡ post vào, đã xóa post trong đó. Nhưng hôm nay mod lebao đi qua ban hết, kể cả những người đã xóa post.
Mình mong mod unban cho những người ở trên, chỉ ban mình thôi, vĩnh viễn cũng được. Các nick trên đều join date lâu, post nhiều, khác hẳn so với những nick khác trong topic ấy.
Xin cảm ơn mod đã đọc.
quote chờ smod giải quyết

Green.Walker

Reaction score
0
Nick: vuhanhcb [ vozforums.com/member.php?u=178855 ]
Lý do: tham gia vào thớt qwerty
Thắc mắc: không có thắc mắc gì, chỉ xin giảm án, nick dùng lâu cho đi Never tội quá :sosad:

Jun Panda

Reaction score
0
Originally Posted by linhlop Vâng, vậy em rút lại là e thay mặt cho 18 thành viên bị ban chỉ vì 1 lỗi không ai muốn mắc phải ( đều là thành viên lâu năm vài nghìn post rồi thì spam mấy câu vô nghĩa để làm gì ). Vậy là được chứ ạ.
Ngay từ đầu ở post này
http://vozforums.com/showpost.php?p=...postcount=5250

em đã nhận xét đúng tình hình là smod ban đúng nhưng quá nặng tay. Trải qua 3,4 ngày không có hồi đáp nên câu chứ có thay đổi mong anh bỏ quá và xóa án để bọn em sớm được đoàn tụ :stick:
mong mod lebao cho ý kiến ạ

walkmansky

Reaction score
0
Originally Posted by LastClone Tên nick unikenshi
Lúc nãy em chót dại comment vào cái thớt này
vozforums.com/showthread.php?t=3138324
Lúc vào thì chưa thấy cái comment cảnh báo của mod đến lúc xong đọc lại em định xóa comment ngay nhưng không kịp đã bị K.I.A mất rồi, mong mod xem xét cho em với chứ đừng K.I.A vĩnh viễn em tội nghiệp. Không thì cho em xin lại cái avatar thôi cũng được.
Cũng tại mod 1 phần vào comment mà không xóa thớt luôn để em dính bẫy.
Em xin chân thành cảm ơn mod nào xem xét hộ em ạ! Chứ em mà đọc được cái comment của mod từ trước không bao giờ em dám vi phạm.
Chính mình KIA và mình xin nói là mấy nội dung vầy từ đây về sau tự giác các bạn biết, mình sẽ không comment cảnh báo nữa, KIA thẳng ngay và lun. Riêng bạn do không đọc kỹ comment mình post cả mấy phút trước đó và xác định rõ ý thức khi tham gia vào các thread nhảm như vậy, khi các bạn tham gia thì đồng nghĩa các bạn ủng hộ và tạo độ view cho các thread đó.Mình KIA hay MIA sẽ tùy vào tính chất câu nói của bạn trong thread đó.
Originally Posted by chithanh89-2 Nick bị ban : chithanh89
Bị ban tại : http://vozforums.com/showthread.php?t=3139333
Lý do : Decode.
Đã delete comment rồi mà mấy MOD,lần đầu tiên bị ban,cảnh cáo 1 tuần hay 1 tháng được k?Mong các MOD nương tay cho mình lần này :sosad::sosad:
các thể loại về decode sẽ KIA và không giải thích (vì giải thích quá nhiều lần, các bạn cứ tạo rác và mấy cái nhảm nhí cho diễn đàn, linh tinh không nghiêm túc), dù xóa post thì vẫn vi phạm vì các bạn khi post comment đã đồng nghĩa với việc up thread đó lên thì khác gì comment.

taisaolaibantao

Reaction score
0
Originally Posted by taisaolaibantao nick bị ban: NongRanVoz
topic bị ban: [Săn Bướm] Anh em VOZ có ai chơi trò này không
Lý do: PR quảng cáo

quả thật em có PR quảng cáo gì đâu, không hiểu MOD có vấn đề gì về đọc hiểu không, em lập topic vì thấy bọn trẻ bây giờ dùng smatphone chơi trò cái trò iButterfly nhiều, vào tham khảo anh em xem có ai chơi không, thế mà bị mod nào đó (không biết có mang theo não khi đọc cái topic này không) quy cho cái tội PR quảng cáo :sosad:
nhờ mod nào anh minh soi xét, chứ thế này thì oan lắm, nick thì lập cái khác cũng được thôi, nhưng thấy mod làm ăn kiểu gà mờ thế mình không phục :canny:
mod nào vào giải quyết, cho em 1 lời để em đỡ búc xúc với :canny:

K.I.A.K.I

Reaction score
0
mình thấy mod làm vậy là đúng đó, phải ban hết không chừa đứa nào spam nhảm cả, ban phải nặng tay chứ nhẹ quá tụi nó lờn mặt