zizou

Reaction score
0
momotico said:
đắt lòi ra
như bác trên nói, kể cả mua lẻ phôi thẻ cũng chỉ tầm 5k
bên chung cư mình mất thì đóng phí 50k coi như cho nhớ
còn ko thì lên mạng mua cái máy chép thẻ, hình như có hơn 150k

cái này nó hơn 4,5m mà thím ei

Phuochung2807

Reaction score
0
doraku said:
giá trên đó bạn, 2 tỏi cho 57m2 :stick:
Bữa cũng để ý khu này, mà giá 35 củ/m2 cũng k rẻ gì so với mấy cái chung cư ở quận 12 mà thằng chủ đầu tư thì đéo biết là ai, vừa đổi tên và trước giờ cũng chưa làm chung cư bao giờ. Rủi ro cao vl. Như hiệp thành building trên đường lê văn khương, bán cọc cho khách giờ bị đình chỉ xây dựng, lúc trước tính mua chút nữa ngồi khóc rồi.

zuzuzizi2

Reaction score
0
Xin lỗi anh em, em lập thớt nhưng đã phản bội bản thân. Em đang ở nhà đất hẻm hóc, giờ tìm đỏ mắt tầm 3 - 3,5 tỏi không ra cái nào nên quyết trở lại với anh em

Giờ tầm 3 tỏi đổ lại chung cư nào ok các bác nhỉ, ưu tiên Tân Bình, Tân Phú. Em đang phân vân giữa RichStar Tân Phú với Celadon Aeon. Có anh em nào ở đây review cho em với ạ.

zuzuzizi2

Reaction score
0
zuzuzizi2 said:
Xin lỗi anh em, em lập thớt nhưng đã phản bội bản thân. Em đang ở nhà đất hẻm hóc, giờ tìm đỏ mắt tầm 3 - 3,5 tỏi không ra cái nào nên quyết trở lại với anh em :D
Giờ tầm 3 tỏi đổ lại chung cư nào ok các bác nhỉ, ưu tiên Tân Bình, Tân Phú. Em đang phân vân giữa RichStar Tân Phú với Celadon Aeon. Có anh em nào ở đây review cho em với ạ.
Nhà đất tăng cao quá anh em ơi, chia sẻ chung cư hợp lý đi.

Hannibal

Reaction score
0
zenhao1991 said:
Gò Vấp- Bình Thạnh có chung cư nào trung tâm tầm 2 tỷ trở lại không các thím !!
Khó đấy, Gò Vấp giờ lên giá kinh vãi. 2 tỷ có khi được căn 50m :surrender:

flowerfx1

Reaction score
4
zuzuzizi2 said:
Xin lỗi anh em, em lập thớt nhưng đã phản bội bản thân. Em đang ở nhà đất hẻm hóc, giờ tìm đỏ mắt tầm 3 - 3,5 tỏi không ra cái nào nên quyết trở lại với anh em :D
ở celadon thì bị cái chất lượng kok = novaland dù cho cũng khá là ngon ghẻ rồi, với vị trí thì richstar tiện đi vô trung tâm hơn, còn celadon thì hơn dc có công viên to mát và cái aeon kế bên, nếu bác kok quan trọng lắm vụ đi lại vào nội thành thì cứ múc celadon thôi, cc mật độ ít, công viên to, có aeon mall thì quá ngon rồi

hotga2trung

Reaction score
0
Tầng dưới hay cãi lộn lúc 11 12h khuya. Lâu lâu tầng trên nó đục đục gõ gõ mới 7h sáng khó chịu vcl