Tạo bất ngờ cho gái và kết quả nhận được đắng quá

batuan008

Reaction score
1
The KingSlayer said:
Thằng thớt còn vụng lắm :look_down:
Làm đéo gì có chuyện trong 1 phút mà thằng #3 sáng tác ra được câu chuyện kinh điển vậy được
trừ khi nó là #1 bày trò :look_down: 1555589
Theo tao thì 99.99% là sóc lọ:go:
Gửi từ Samsung SM-M205G bằng vozFApp

penguinvt.

Reaction score
0
Apocalypse Riders said:
Giả vờ bận mới vãi l

Thằng thớt nghĩ: mình bơ cả ngày như này em nó sẽ bồn chồn, sẽ cảm thấy trống trải, thiếu vắng, sẽ tưởng tượng ra hàng tá những thứ chuyện linh tinh trong đầu...
Và đến khi em sắp lên giường đi ngủ, mình mới xuất hiện làm em nó ngỡ ngàng, rồi vỡ òa trong niềm vui sướng, nhưng rồi cảm giác tủi thân ùa đến, lao vào đấm đấm mình mấy cái vào ngực "anh tệ lắm, sao giờ này mới tới, biết em chờ anh bao lâu rồi không..." và em nhận ra mình đã yêu, and then 1 đêm cuồng nhiệt

Em gái nghĩ: Từ 7h-22h: set kèo quẩy tung nóc với hội bạn, đi shopping, đi ăn đi coi phim, mua quà tặng mẹ, tự mua quà cho mình, nhận 7x7=49 món quà từ các anh trai nuôi, em trai hàng xóm...
Rồi nhận tin nhắn của thớt, tự nhủ rằng may quá đéo trông chờ gì vào loại đàn ông hãm lồn này, khiếp địt mẹ tiếc rẻ tiền ăn chơi gần 11h đêm mới đến tính đụ tao hay gì
Cực phẩm comment

WENBIE

Reaction score
4
Đúng là óc bò, nghĩ mình là ai mà định chơi ú tim như ngôn lù

Gửi từ MAKE VOZ GREAT AGAIN !!! bằng vozFApp

heart_alone

Reaction score
0
Apocalypse Riders said:
Giả vờ bận mới vãi l

Thằng thớt nghĩ: mình bơ cả ngày như này em nó sẽ bồn chồn, sẽ cảm thấy trống trải, thiếu vắng, sẽ tưởng tượng ra hàng tá những thứ chuyện linh tinh trong đầu...
Và đến khi em sắp lên giường đi ngủ, mình mới xuất hiện làm em nó ngỡ ngàng, rồi vỡ òa trong niềm vui sướng, nhưng rồi cảm giác tủi thân ùa đến, lao vào đấm đấm mình mấy cái vào ngực "anh tệ lắm, sao giờ này mới tới, biết em chờ anh bao lâu rồi không..." và em nhận ra mình đã yêu, and then 1 đêm cuồng nhiệt

Em gái nghĩ: Từ 7h-22h: set kèo quẩy tung nóc với hội bạn, đi shopping, đi ăn đi coi phim, mua quà tặng mẹ, tự mua quà cho mình, nhận 7x7=49 món quà từ các anh trai nuôi, em trai hàng xóm...
Rồi nhận tin nhắn của thớt, tự nhủ rằng may quá đéo trông chờ gì vào loại đàn ông hãm lồn này, khiếp địt mẹ tiếc rẻ tiền ăn chơi gần 11h đêm mới đến tính đụ tao hay gì
Đậu phộng cái thằng cha này viết j mà chuẩn vl:aboom:

nct104

Reaction score
0
loz mẹ nó, cả ngày đéo có chương trình gì rủ đi chơi, tận 10h30 mới tạo bất ngờ, ngờ cl thằng ngu