Tạo acc facebook giờ khó quá các thím ha!

gavua

Reaction score
0
à, sẵn tiện em có 1 acc FB jd2017 mà giờ tự dưng trong trang cá nhân nó không hiện phần "Đã tham gia vào tháng 6 năm 2017" nữa luôn rồi thì xử lí sao đây các thím :chaymau::chaymau:

sadboy102

Reaction score
1
gavua said:
Có thím nào dư acc FB JD 2014 đổ về trước không cho em xin 1 cái với. Hồi trước có 1 acc 2012 mà mất mọe rồi:pudency::pudency:
Clone mới lập họ sell 6k 10k /1cc rồi bác . fb xin khó lắm:pudency:

dthong1992

Reaction score
0
gavua said:
à, sẵn tiện em có 1 acc FB jd2017 mà giờ tự dưng trong trang cá nhân nó không hiện phần "Đã tham gia vào tháng 6 năm 2017" nữa luôn rồi thì xử lí sao đây các thím :chaymau::chaymau:
Mở app fb vào phần edit public details, xem thử có tick vào join date chưa, nếu chưa thì tick vào rồi save lại là xong :byebye:

asc

Reaction score
0
Sơ sơ đang có tầm chục acc song song. Cái lâu nhất 2009 cái mới 2018, phải biết tạo và quản lý mới ko bị bắt checkpoint. Acc mình toàn là acc quảng cáo nha, cũng có vài con via làm seed

via vozForums for iPhone

koolblood

Reaction score
0
Các thím hay live stream bán hàng trên facebook cho em hỏi tình trạng khách không comment được, comment xong bị ẩn hay bị văng ra khi xem live có cách nào không nhỉ hay dùng công cụ hỗ trợ để khắc phục nhỉ.
Khách đang dùng đường vnpt 52mbps và điện thoại di động để quay livestream. Đã dùng wifi 5ghz test livestream cá nhân ko gặp vấn đề gì. Em làm thi công mạng mà không rành vấn đề này lắm khách kêu không biết xử lý sao các thím giúp em vs