[Tản mạn] Trong những thứ được gọi là Vĩnh cửu, không có tình yêu...

cucgachso1

Reaction score
0
Chẵng có gì là vĩnh cữu cả, Anh em ruột thịt còn thay thế đc thì nói gì đến tình cảm vợ chồng

lvnhac

Reaction score
0
Thớt hay, kết câu chuyện cuối quá
vì những chuyện trước e chưa trải qua nên chưa thấy nó hay, đọc mỗi cái cuối thấy thấm

cucgachso1

Reaction score
0
Chẵng có gì là vĩnh cữu cả, Anh em ruột thịt còn thay thế đc thì nói gì đến tình cảm vợ chồng

muatogionho

Reaction score
0
LonXichXeTagCanVanhTauHoa said:
-----------------------------------------------------------------------
Tình yêu là thế. Hẹn hò, thề thốt với nhau. Cuối cùng, cũng không thể vượt qua được những cám giỗ của dục vọng, tiền tài. Yêu ai thì hãy yêu hết mình, nhưng đừng đặt trọn vẹn niềm tin vào đó. Bởi có thể, 1 ngày nào đó, bạn sẽ mất tất cả đấy...
Trên đời này, có rất nhiều điều là vĩnh cửu, nhưng tuyệt nhiên, tình yêu không phải là 1 trong số đó...
cho em xin làm sign nhé bác.

muatogionho

Reaction score
0
Tình yêu là thế. Hẹn hò, thề thốt với nhau. Cuối cùng, cũng không thể vượt qua được những cám giỗ của dục vọng, tiền tài. Yêu ai thì hãy yêu hết mình, nhưng đừng đặt trọn vẹn niềm tin vào đó. Bởi có thể, 1 ngày nào đó, bạn sẽ mất tất cả đấy...
Trên đời này, có rất nhiều điều là vĩnh cửu, nhưng tuyệt nhiên, tình yêu không phải là 1 trong số đó...
cho em xin làm sign nhé bác.

haiktet32

Reaction score
0
Tình yêu là vĩnh cửu, nhưng người yêu thì thay đổi, vì thế hãy cứ yêu hết mình, sống cuồng nhiệt khi vẫn còn hơi thở trên thế gian này :)

haiktet32

Reaction score
0
Tình yêu là vĩnh cửu, nhưng người yêu thì thay đổi, vì thế hãy cứ yêu hết mình, sống cuồng nhiệt khi vẫn còn hơi thở trên thế gian này

cochon

Reaction score
0
Không hẳn là thế, vẫn có tình yêu vĩnh cửu, có điều tình yêu trong những câu chuyện bạn kể chưa phải là vĩnh cửu thôi!