Tại sao có những cô gái 28 tuổi chưa chồng

nhat nam

Reaction score
0
jupiter137 said:
đôi khi nhiều thứ quyết định lắm , chắc là duyên số nữa , mình nhà riêng có dư 1 cái ( buồn ko muốn về ) xe máy thì khỏi nói , xe con thì có chiếc audi q5 , lương thì mình chả lấy vì đi làm cho cty nhà :stick: nhưng theo kế toán báo thì trung bình mỗi tháng mình dùng hết tầm tầm 20-30 triệu :stick::stick::stick: vậy mà thế quái nào , thế quái nào chỉ muốn tìm 1 cô cỡ 18-22 tuổi ngoại hình xinh xắn chứ ko cần chim sa cá lặn gì đâu, gia đình gia giáo , có học vấn 1 tí , hợp tính , và quan trọng là hiền lành nhẹ nhàng , chỉ yêu cầu đơn giản thế thôi mà cái môi trường mình làm toàn người lớn lớn bằng hoặc hơn , làm cả ngày tối chỉ có đi dạo tí thì biết đến năm nào kiếm ra :stick::stick::stick::stick: môi trường , duyên số quyết định nhiều nhiều lắm.
Mấy em như thím kể thường được người ta để ý từ rất sớm và đến khi gần tốt nghiệp đh thì các anh trai xếp hàng rất dài :byebye:
Gửi từ nokia 1280 bằng vozFApp

wherewestand

Reaction score
0
Tôi U30 vẫn chưa chồng đây. Mấy thím chê cười thì kệ chứ tôi thấy không vấn đề gì (so về hoàn cảnh của tôi) nên đôi khi người ta lựa chọn chứ không phải dẫm, ế,... đâu các thím à. Và mấy 5 rồi tôi chẳng quen ai hay hẹn hò ai từ khi mối tình đầu kết thúc dù vài 3 người theo đuổi nhưng tôi né hết. Muốn mình 1 mình. Vẫn vượt qua và sống cuộc sống vốn dĩ dành cho mình thôi.

Được gửi từ iPhone 6s Plus - vozForums

verylove

Reaction score
0
wherewestand said:
Tôi U30 vẫn chưa chồng đây. Mấy thím chê cười thì kệ chứ tôi thấy không vấn đề gì (so về hoàn cảnh của tôi) nên đôi khi người ta lựa chọn chứ không phải dẫm, ế,... đâu các thím à. Và mấy 5 rồi tôi chẳng quen ai hay hẹn hò ai từ khi mối tình đầu kết thúc dù vài 3 người theo đuổi nhưng tôi né hết. Muốn mình 1 mình. Vẫn vượt qua và sống cuộc sống vốn dĩ dành cho mình thôi.
Bắt tay cái. Ai nói j cũg kệ. Cũg 30t r nhưg mình là cttrai

Gửi bằng vozFApp

Lionheart78

Reaction score
2
wherewestand said:
... dù vài 3 người theo đuổi nhưng tôi né hết. Muốn mình 1 mình.
Cái đó là dẫm đấy :gach:

Đến cơ hội cũng không cho người ta (thật ra là cho mình), thì là dẫm :gach:

skmin

Reaction score
0
Cty mình mới có 1 đồng chí kế toán 90 chưa chồng đây. Ngoại hình cũng bt ko đến nỗi nào mà ko hiểu sao lại chưa chồng. ::byebye:

OaB

Reaction score
1
Gần bên có em :))) 33 rồi chưa chồng, không phải dẫm, không đòi cao, tính tình thì mình thấy ai lấy thì sướng, vì em đó biết lo biết nghĩ. mình hỏi sao chưa lấy chồng đi, ẻm nói: ‘’ nhà còn có mình em, em phải lo cho cha mẹ trước đã. em nó là trụ cột chính, nghỉ củng tội.

Được gửi từ Nồi cơm nhà dì vợ - vozForums

sinner8

Reaction score
0
wherewestand said:

chẳng ai chê cười đâu bạn ơi , topic này chém gió cho vui mà, rồi sẽ có lúc tự nhiên có ng đến ấy mà vô tư đê :beauty::beauty:

Lionheart78

Reaction score
2
skmin said:
Cty mình mới có 1 đồng chí kế toán 90 chưa chồng đây. Ngoại hình cũng bt ko đến nỗi nào mà ko hiểu sao lại chưa chồng. ::byebye:
Vậy sao đồng chí không nhào vô?:gach:

Irreversible

Reaction score
0
Ở đây nhiều thằng bị máu tàu nhiễm ghê quá nhỉ. 28t mà bị gọi là ế? 10 năm trc cũng suy nghĩ thế này, bây giờ vẫn éo khá hơn

Vn nhìn nhạt toẹt, tỉ lệ nghèo cao, mất đất nước thuộc TG thứ 3 chỉ biết còng lưng kiếm cái ăn vs đẻ
Được gửi từ ngôi nhà hạnh phúc - vozForums

StoneAge

Reaction score
0
Makoto Itou said:
Khôn thì khôn hẳn trong cư xử,đối nhân xử thế.Ko thì mgu luôn dễ bảo.Mấy em giữa giữa khôn 1 tí thì né gấp.
Vâng sợ nhất là mấy em ngu mà cứ thích nghĩ là mình khôn cơ. Mà không hiểu một điều rằng người trưởng thành thì thường khôn nhưng thích giả ngu, và cảm thấy vui khi người khác nghĩ là mình ngu cơ :gach: