Mặc [Sneaker Corner] Khoe/Bàn luận/Tư vấn/Hỏi đáp về Sneaker...(Part 2)

KimTeeTua

Reaction score
0
juventini195 said:
Chắc sale to xong pr nữa nên mới bán dc,chứ bọn chuck ii này sale xả hàng cũng nhiều

70s của e không tháo được lót,mấy đôi khác không biết sao,cá nhân em thì thấy 70s cũng ổn nếu không đi bộ nhiều :D

Sent from P30 using vozFApp
em định mua con chuck ii này về lấy cái lót xài thôi, mà nghĩ lại tốn kèm quá, đang phân vân thì nó hết hàng bà mất :gach:

minhm0102

Reaction score
0
KimTeeTua said:
em định mua con chuck ii này về lấy cái lót xài thôi, mà nghĩ lại tốn kèm quá, đang phân vân thì nó hết hàng bà mất :gach:
sau khi cày 2 con chuck 2 đi làm thì em nghĩ là em đéo còn fan converse nữa =))
giờ chỉ thích đôi frozen mà phần upper trong suốt vì đéo có tiền mua đôi offwhite 1 =))

Jella Trinh

Reaction score
1
chuck ii hồi mới ra hót vkl luôn. lên thần kinh giày thấy đưuá nào cũng sâu.

fallen_Bep

Reaction score
0
Có thằng bạn tính order, nó mang bitis với converse classic là size 41 (26cm) thì adidas với nike nên chọn size nào nhỉ các bác

via vozForums for iPhone

dandan_pz9

Reaction score
1
fallen_Bep said:
Có thằng bạn tính order, nó mang bitis với converse classic là size 41 (26cm) thì adidas với nike nên chọn size nào nhỉ các bác

via vozForums for iPhone
bitis size hơi củ chuối. 41 bitis chắc phải đặt 265 das với nike

dandan_pz9

Reaction score
1
bên e lại đi outlet có thím nào hốt đôi nào ko :sweat:

dandan_pz9 said:
mới hết rồi. đôi đẹp thì ko áp đc code giảm giá. giá đợt này giảm tốt cũng ngang ngửa blackfriday. h thì adidas nhật đang sale cả web lẫn outlet. 1 số mẫu outlet bên e đang đi. có giảm giá thêm 30-40% trên giá hiển thị :beauty:

55kilogam

Reaction score
0
Mấy thím cho em hỏi là shop bountysneaker bán hàng có uy tín không? Em thấy sale đôi nmd từ 4 củ xuống còn 1 củ 9 nên hơi sợ

via vozForums for iPhone

Imissyoursmile

Reaction score
0
Có đôi giầy chạy bộ cũng bị con chó cắn nữa . Thím nào biết chỗ sửa chữa giầy ở sài gòn fix được tình trang vậy không giúp em với :sosad::sosad: