blue.sagittarius27

Reaction score
0
Last Updated 07-06-2018 at 11:00
Edited. Nhờ mod xóa giùm topic ạ.

Mình và người yêu cũ chia tay cũng gần 4 năm, trước đây 2 đứa yêu xa nên không có thời gian quan tâm nhiều nên cô ấy ngã vào vòng tay người khác. Mình biết được thì cay và giận cô ấy lắm :sweat: rồi 2 người đó cũng chia tay và cô ấy cũng có nhắn tin với mình, hỏi han, mình biết cô ấy muốn quay lại và lúc đó mình vẫn còn tình cảm nên lúc đó cũng chỉ là quan tâm hỏi han :nosebleed: 1 thời gian mình lại biết được cô ấy lại qua lại với thằng kia, còn đi chơi riêng với nhau, mình giận và quyết tâm dứt hẳn đến giờ. Cô ấy đi du học nhưng vẫn hay gọi về hỏi han mình (ko trực tiếp mà thông qua bạn mình và bạn mình kể lại với mình :chaymau:), cô ấy cũng có quen vài người nhưng chắc không hợp nên lại chia tay. Bây giờ thì mình gặp người yêu mới, 2 đứa khá hợp và tính cuối năm cưới. Cô ấy biết được và nhắn với bạn mình với đại ý trách mình cưới sớm, phải đợi cô ấy cưới mới được cưới :brick: Theo các thím mình nên làm như thế nào, có nên kể với vợ sắp cưới của mình, và chuẩn bị ntn nếu mà ng yêu cũ có ý định phá đám cưới :sweat:

hanunu

Reaction score
0
Lol... suy nghĩ lung tung... cưới thì cưới... sợ éo gi!
quá khứ là quá khứ...

vozForums_1992

Reaction score
0
hanunu said:
Lol... suy nghĩ lung tung... cưới thì cưới... sợ éo gi!
quá khứ là quá khứ...
tôi có được phép nói thím thất đức không :">

hanunu

Reaction score
0
vozForums_1992 said:
tôi có được phép nói thím thất đức không :">
ah! nội dung thớt nói là!
nó quen con kia qua yêu xa, rồi con nhỏ đó không chịu nổi, quen thằng khác!
rồi thằng này đau khổ một thời gian cũng hết!
còn nhỏ đó thì quen thằng mới một thời gian cũng bỏ nhau, rồi con nhỏ này quen thêm một vài người rôi đi du học!
con nhỏ này vẫn lâu lâu hỏi thăm thằng thớt thông qua bạn bè thằng thớt.

thằng thớt thì có người mới, chuẩn bị cuối năm cưới!
con nhỏ này nghe vậy, nên nhắn trách thằng thớt " tại sao lại cưới sớm trước em"

rồi thằng thớt sợ con này phá đám cưới!
trời đụ...
tóm tắt còn dài hơn thằng thớt viết nội dung luôn bây..... :gach::gach::gach::gach: