Samsung Galaxy S III: Sự thỏa mãn hay nỗi thất vọng?

autolumrac

Reaction score
0
Màn hình to, thêm 3 cái nút nhấn cảm ứng ở trên màn hình, nó cứ sao sao ấy. Thiết kế bo tròn nữ tính mà lại to đùng to đoàng ra. Với mình thấy mấy cái phần mềm của nó, những cái gọi là cải tiến như SVoice, AllShare... thì y hệt Siri, AirPlay của IP. Camera thì y hệt phiên bản S2. Nói chung theo mình nó chỉ có cấu hình là mạnh, chứ mọi thứ thì ko đc như quảng cáo.

autolumrac

Reaction score
0
Mình ko thích SS, vì nó có vẻ yếu ớt thế nào ấy. Cái này cấu hình khủng thật, nhưng phần mềm thì ko có gì để ngạc nhiên. Cái vụ mở camera bằng giọng nói thì chắc chui vô phòng kín mới xài đc, ra đường còi xe um sùm có mà xài vào mắt. Thêm nữa nó to quá, lại bo tròn, nhìn như mấy cái của nữ ấy. Vỏ nhựa đằng sau làm giảm hẳn giá trị cái máy. Thêm tí kim loại sáng sáng vào có phải sang hơn ko? Chán.

Goat_bebe

Reaction score
0
Hachi2012 said:
Nhìn sơ qua 1 lần thì công nhận SS 3 này ko có gì nổi trội cho lắm , tuy nhiên nếu được xài lâu dài thì sẽ cảm nhận hết được cái hay của nó từ trong ra ngoài luôn :beauty:
Bác này cứ như được ăn nằm với em S3 lâu lắm rồi ấy =). Nó mà về VN ko biết bác có dũng cảm bỏ ra 1 đống tiền mua em nó về ko, trong khi trong tầm tiền tương đương có nhiều sự lựa chọn đáng giá hơn nhiều đấy :sexy:

daylanickthu3

Reaction score
0
kể mà có đủ tiền thì em sẽ chọn one x hoặc chờ iP5 nó ra. ko thích Samsung cho lắm :gach:

trungkutit6686

Reaction score
0
Nhìn máy đẹp quá nhưng giá ở Việt Nam cao quá :sosad: Đến bao h sv như em với mua được

pth

Reaction score
0
nói chung là thất vọng thì vẫn thất vọng thôi
nó ngon, nhưng người ta kỳ vọng nó còn ngon hơn thế này =.=

coldrockvn

Reaction score
0
không phải là GATO nhưng mà minh chẳng kết kiểu dáng của SIII 1 tí nào , nữ xài hợp hơn ,tầm tiền đó xài HTC phải đã hơn ko :sweat:

homqua112

Reaction score
0
mỗi cái dáng là không ngon . đội ngũ thiết kế của sam nghèo nàn quá