S3, IP4s, S2 các bác tư vấn giúp e nên mua con nào, em băn khoăn quá:(

Bo1502

Reaction score
0
tranvinh91 said:
e sơ ri @@ căn bản là s2 nó thiết kế gọn hơn s3 thấy mấy bác trên mạng cũng vác cả s2 lên ss với s3 nên e cứ hỏi ngu tí:D các bấc thông cảm
Mua s3 về thì nên mua thêm ốp hoặc nắp pin thay thế chứ nắp sau của s3 gốc nhìn khá cùi :gach::gach::gach: (phía dưới kia cũng có topic bác picase gì đó bán, không thì cứ google mà hỏi tiếp :sogood:)

thingking89

Reaction score
0
sorrow205 said:
ip4s thì đúng chất là 1 điện thoại hơn là cái s3 vì s3 khá to nhét túi quần anh em mình rất khó chịu! Nếu em thì em chọn 4s kho ứng dụng nhiều và tiện lợi hơn :D
Bác nói vậy chưa chắc đúng..em đang xài ip4s và note2 ...vẫn xài bt nhé...ip4s là đt theo xu hứng số đông,,nhưng em kg phủ nhận cái nó đem lại cho người dùng...là tuyệt vời..nhưng đừng vì vậy mà chê samsung nhé...thương hiệu không bằng apple nên sản phẩm công nghệ phải có những điểm độc đáo mới có thể sống được trong thị trường smartphone hiện nay. bác cứ 1 lần xài note 2 để cảm nhận .kho ứng dụng không thua appstore của apple đâu nha.ip5 không có cửa..em không dìm hàng cái nào cả ..i love apple and samsung.

B-2

Reaction score
0
thingking89 said:
Bác nói vậy chưa chắc đúng..em đang xài ip4s và note2 ...vẫn xài bt nhé...ip4s là đt theo xu hứng số đông,,nhưng em kg phủ nhận cái nó đem lại cho người dùng...là tuyệt vời..nhưng đừng vì vậy mà chê samsung nhé...thương hiệu không bằng apple nên sản phẩm công nghệ phải có những điểm độc đáo mới có thể sống được trong thị trường smartphone hiện nay. bác cứ 1 lần xài note 2 để cảm nhận .kho ứng dụng không thua appstore của apple đâu nha.ip5 không có cửa..em không dìm hàng cái nào cả ..i love apple and samsung.
em yêu thím cmnr :beauty::beauty:
vote S3 :D

ComeBack

Reaction score
0
S2 mà so với S2 ?, pó tay bác. vả lại lõi kép sao so với lõi tứ. Tất nhiên là S3, bác co mua thì ra nhìn thực tế nha, thằng S3 trên hình xấu vãi đái. Ra ngoài thì yêu em cmnr :D

codonlam

Reaction score
0
S3 đi. bây giờ S3 vẫn đủ sức đặt lên cân với IP5 nhé :*

huyzit1994

Reaction score
0
Cứ cục gạch mà dùng rơi đỡ phải sót.tiền sửa máy mấy lần cũng ngang mua máy rồi : gạch :

truongnd

Reaction score
0
ko muốn lập topic mới, các bác cho e hỏi ké
phải công nhận là con S3 này nhiều tính năng ngon, cũng kết android nữa, kiểu dáng lúc đầu nhìn sida nhưng về sau thấy đẹp :">
nhưng chẳng hay độ bền chất lượng ra sao các bác nhỉ? có bị ọp ẹp ko? em hòi người thân trong gia đình thì hầu hết đều chê dd của samsung, chả hiểu sao nữa
mong các bác cho ý kiến ạ :adore: