[rủ rê] chơi cá lớn nuốt cá bé phiên bản hình tròn

ho[at]ngh[at]

Reaction score
0
[HELP] đang cần quân cho kênh này, cứ thấy top là thằng w=friend NHUT, rồng con và một thằng lấy tên HCM, vào thịt hết mấy con chó đấy đi, ae vào nó thịt hết, bảo nó đổi tên HCM đi nó đéo đổi rồi cứ lầy ra kéo ăn mình mãi
//VOZ_Bảo kê

nakul

Reaction score
0
ho@ngh@ said:
[HELP] đang cần quân cho kênh này, cứ thấy top là thằng w=friend NHUT, rồng con và một thằng lấy tên HCM, vào thịt hết mấy con chó đấy đi, ae vào nó thịt hết, bảo nó đổi tên HCM đi nó đéo đổi rồi cứ lầy ra kéo ăn mình mãi
//VOZ_Bảo kê
lag quá thím ơi, chơi sáng giờ cái nào cũng lag, chắc mạng fpt. :sweat:

PsiStorm

Reaction score
0
rat la nu tinh said:
tào lao thật:rofl:
đùa thôi chắc bác ấy lag:gach:
Cũng hi vọng là vậy

Mà cái addon kia ảo vãi. Mình hay chơi Dark theme (nền đen cho đỡ nhức mắt), thế mà cài addon xong virus biến thành màu đen có viền đen luôn :surrender:
Các bác có thể xem ảnh dưới

heoconranbanh_civ

Reaction score
0
nakul said:
:sweat: cái này bắn w ngon phết, mỗi tội k hiện đường biên, quen extension cũ chạy không thấy biên đâu cả
sigfir said:
tính năng này sẽ update trong tương lai gần :byebye:
Chơi thê giốg hack quá, mât hay. e tối qua mới dùng cái zoom out mà thấy bá lắm rồi, nắm đc tìh hìh quanh tàu mẹ lấy sight, éo khác j hack map :chaymau::chaymau::chaymau:
voz thu thảo

mywayntv

Reaction score
0
Bé bự gỡ mìn chuyển sang LạcMất THỨC Rồi nhé các Thím.....ai vô tình có gặp vợ em la Vđ Thức nhớ cho e xin cái ip nhé.....
công sức cày cả buổi chiều cùng thím Vôz Mắt QUỷ mà thua trong tích tắc vì sơ suất ...chán quá out lun

vozerDUT94

Reaction score
0
DuyChelsea said:
Thím thấy em phân thân 16 mảnh thì phải đứng canh chứ. đằng này cũng tách đôi luôn làm buff không được :gach:
Trường hợp khẩn cấp thì cứ space mà tán, nhanh gọn :)
Thím VOZ nãy có phải bị thằng VÔZ Việt Nam ăn k, thấy tên nó k tin tưởng đc :">

mywayntv said:
Bé bự gỡ mìn chuyển sang LạcMất THỨC Rồi nhé các Thím.....ai vô tình có gặp vợ em la Vđ Thức nhớ cho e xin cái ip nhé.....
công sức cày cả buổi chiều cùng thím Vôz Mắt QUỷ mà thua trong tích tắc vì sơ suất ...chán quá out lun
Đang ở room nào đó, qua chiến với :beauty:
Giữ tên bé bự cho nó truyền thống :D

sigfir

Reaction score
0
rat la nu tinh said:
công nhận ngon:byebye: thím làm cái này à? pro thế:sexy::beauty:
em nghe thằng làm cái này nó nói thế chứ em có phải dân cntt đâu :sexy:

sigfir

Reaction score
0
heoconranbanh_civ said:
Chơi thê giốg hack quá, mât hay. e tối qua mới dùng cái zoom out mà thấy bá lắm rồi, nắm đc tìh hìh quanh tàu mẹ lấy sight, éo khác j hack map :chaymau::chaymau::chaymau:
voz thu thảo
á đù hèn gì trước tui dí thằng địch mà ông ko space cho tui té ra là không dùng extension zoom hả :sweat::sweat: