Rì viu:vừa nhận nhà chung cư mới mua và lại lao vào vòng xoáy mới

qkhanhpro

Reaction score
1
19/3/2018 said:
Như tít ạ
Do k hợp với gia đình và muốn tự chủ tự do quyết định cs và ty của mình nên em quyết định làm cách mạng
Từ năm ngoái em đặt cọc mua luôn 1 căn chung cư 55m2 giá 1 tỏi 50 củ hôm nay vừa nhận nhà xong:adore:
Nhà mặt sau thấy trường học và cây cối,không mua mặt trước thấy thành phố vì giá chát quá chênh mấy trăm củ liền,tầng 38 các bác ạ :gach:
sau khi mua nhà xong hiện tại trong tay em chỉ còn vỏn vẹn có 100 củ.Mà giờ phát sinh nhiều thứ và rất nhiều đồ mình muốn mua và cần phải mua
Tính sơ qua những thứ em muốn mua:tivi 4k,bàn ghế sofa,máy ps4,điều hoà,giường tủ,bếp từ,tủ bếp,tủ lạnh,máy giặt tự sấy,máy rửa bát,...cũng ngốn trên 150tr.Bây h em muốn mua cả ô tô đi lại cho an toàn mà chắc với con nào tầm 600 đổ lại :gach:
Bây giờ đang rải đệm nằm tạm trong căn nhà trống huếch mới mua:shame:
Lại cày cuốc tiếp,đời người đúng bể khổ:sosad:
Đẹp trai quá thớt. Đầu cầu Hanoi hay Saigon đây thớt

Heoxinhxinh

Reaction score
0
19/3/2018 said:
Từ bé đến h em chưa bét bủng gì thím ơi:gach:
Em đang tính lắp wifi trước,mua trước cái tivi 4k với con ps4 Pro tối về chơi cho quên đời trước đã:stick:
Ăn chơi vậy :doubt:, việc đầu tiên là cần giã ngay điều hoà, máy giặt, tủ lạnh, rèm cửa, giàn phơi, lắp internet phục phụ nhu cầu sinh hoạt của bản thân đã, nếu sống độc thân không nấu nướng thì thư thư khoản tủ bếp cũng được nhưng theo mình thì nên quất luôn cho trọn vẹn :sure:.
//Hôm nọ nhậu về say say lại trúng 10/10 mấy app thương mại điện tử cứ tinh tinh mời mua sắm cũng định quất quả TV xịn với con PS4 nhưng nhìn đàn con nheo nhóc nên lại thôi :((

19/3/2018

Reaction score
0
qkhanhpro said:
Đẹp trai quá thớt. Đầu cầu Hanoi hay Saigon đây thớt
Hà Lol bác ạ:sexy: sì goằn làm gì có giá như thế

cuemkt

Reaction score
0
19/3/2018 said:
Từ bé đến h em chưa bét bủng gì thím ơi:gach:
Em đang tính lắp wifi trước,mua trước cái tivi 4k với con ps4 Pro tối về chơi cho quên đời trước đã:stick:
Làm cái tay cầm gắn lap cho nó kinh tế cũng đc thím :shame:.
E cũng nghĩ giống mây thím trên, đầu tư nhu cầu cơ bản trước đã thím ạ. Giờ sắm sửa tối giản thôi. Cày tầm 1 2 năm trong tay khoản 250 là đè co ngon lành r :byebye:.

19/3/2018

Reaction score
0
cuemkt said:
Làm cái tay cầm gắn lap cho nó kinh tế cũng đc thím :shame:.
E cũng nghĩ giống mây thím trên, đầu tư nhu cầu cơ bản trước đã thím ạ. Giờ sắm sửa tối giản thôi. Cày tầm 1 2 năm trong tay khoản 250 là đè co ngon lành r :byebye:.
Đặc thù cv em không xài lap bao h bác ạ:sexy
chỉ có điện thoại hoặc máy chơi game thôi:sexy:

lyn

Reaction score
2
Ko mua giường, nệm, bếp, mua tivi với ps4 về làm gì, ngoại trừ kiếm tiền từ nó

Gửi từ Cục gạch yêu thương bằng vozFApp

WasupMoFucker

Reaction score
0
19/3/2018 said:
item trong game thích mua k thì chả sao còn item này k mua là sml:shame:
PS4 ko mua chắc chết à :lol:

Đùa chứ ông sống 1 thời gian sau review lại tầng 38 xem nhé, xem có bất cập gì ko
Thường tầng cao rẻ hơn được kha khá

tranaquarinna

Reaction score
0
19/3/2018 said:
Như tít ạ
Do k hợp với gia đình và muốn tự chủ tự do quyết định cs và ty của mình nên em quyết định làm cách mạng
Từ năm ngoái em đặt cọc mua luôn 1 căn chung cư 55m2 giá 1 tỏi 50 củ hôm nay vừa nhận nhà xong:adore:
Nhà mặt sau thấy trường học và cây cối,không mua mặt trước thấy thành phố vì giá chát quá chênh mấy trăm củ liền,tầng 38 các bác ạ :gach:
sau khi mua nhà xong hiện tại trong tay em chỉ còn vỏn vẹn có 100 củ.Mà giờ phát sinh nhiều thứ và rất nhiều đồ mình muốn mua và cần phải mua
Tính sơ qua những thứ em muốn mua:tivi 4k,bàn ghế sofa,máy ps4,điều hoà,giường tủ,bếp từ,tủ bếp,tủ lạnh,máy giặt tự sấy,máy rửa bát,...cũng ngốn trên 150tr.Bây h em muốn mua cả ô tô đi lại cho an toàn mà chắc với con nào tầm 600 đổ lại :gach:
Bây giờ đang rải đệm nằm tạm trong căn nhà trống huếch mới mua:shame:
Lại cày cuốc tiếp,đời người đúng bể khổ:sosad:
cái cần: Giường bàn , tủ đồ( có thể tủ đứng cho rẻ) , bếp, ít nồi chảo chén đĩa, điều hòa( nếu cần), tủ lạnh, máy giặt.

những thứ còn lại chưa cần thiết lắm thì từ từ mà sắm