[Review] Laptop Acer Spin 3 - màn hình cảm ứng ấn tượng, thiết kế đẹp

qvuxl13

Reaction score
0
Spin 3 được trang bị 1 màn hình 14inch (tấm nền ISP và có cảm ứng), phủ ngoài màn hình đó là 1 tấm gương bóng tràn hết ra ngoài cạnh.
Đọc đến đây nhìn hình cứ tưởng màn hình tràn viền xuống thấy hình mở màn hình ra mới chưng hửng

Tính ra màn hình có tầm 12inch với kích thước vầy thì độ phân giải HD nếu nhìn trên màn hình con acer này thì chỉ có chết :gach: ( bỏ qua cái tính năng zoom nhé )

(đây là 1 điểm mình rất ưng ý, vì các laptop cảm ứng hiện giờ màn hình không dùng tấm nền IPS)
Con LG gram của mình vẫn xài tấm nền IPS và có touch đàng hoàng nha :adore::adore:
Tóm lại Trước giờ mình vốn không có cảm tình với mấy dòng laptop của acer ( mua 2 con dính phốt cả 2 con, đi bảo hành thì mệt mỏi ) Nên thấy bài này nâng bi hơi bị nhiều :sexy:

CyberDroid

Reaction score
0
qvuxl13 said:
Đọc đến đây nhìn hình cứ tưởng màn hình tràn viền xuống thấy hình mở màn hình ra mới chưng hửng

Tính ra màn hình có tầm 12inch với kích thước vầy thì độ phân giải HD nếu nhìn trên màn hình con acer này thì chỉ có chết :gach: ( bỏ qua cái tính năng zoom nhé )

Con LG gram của mình vẫn xài tấm nền IPS và có touch đàng hoàng nha :adore::adore:
Tóm lại Trước giờ mình vốn không có cảm tình với mấy dòng laptop của acer ( mua 2 con dính phốt cả 2 con, đi bảo hành thì mệt mỏi ) Nên thấy bài này nâng bi hơi bị nhiều :sexy:
Mấy con Touch giá rẻ toàn TN mà :)

anhtuanbungbo

Reaction score
0
qvuxl13 said:

Thì mình chỉ nói là tấm gương phủ bên ngoài tràn viền mà, chứ đâu nói màn hình :D
Con Spin này 14inch độ phân giải full HD bạn ơi, còn về zoom thì bạn k coi mấy clip cuối bài rồi, phải coi thì mới thấy mình zoom nó nét thế nào
Mình chèn link lại ở đây luôn

Kim.Dung.

Reaction score
0
Giá thơm, nhưng dùng quen dòng work station, mấy con ẻo lả này không biết trụ được bao lâu. Chỉ mong có con nào vừa nhẹ, gọn, và chày côia tí, vác máy nặng, đuối quá đuối.

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp