[Review] Chuyện tình của mình với gấu người Đài Loan

_bb0073_

Reaction score
0
Coi lại công việc thì chả có gì làm, thôi ngồi viết tiếp vậy :stick:

Số là khu nhà gái có 1 con mèo cái đang mang bầu, nó hay đến sân nhà gái kiếm ăn với ngủ ở bụi cây sân nhà gái luôn :sweat: gái thấy thương nên hay cho nó ăn còn lấy vải bỏ vào thùng carton làm chổ nằm cho nó nữa (tính gái tốt lắm :beauty: yêu gái cũng vì điểm đó :)) tự nhiên có dạo nó biến mất làm gái buồn mất mấy ngày, gái lo cho nó bụng mang dạ chửa thế mà :pudency: em cũng an ủi cho gái bớt buồn :adore: bỗng 1 đêm gái nghe ngoài sân có tiếng rên, thì ra con mèo đến ngày chuyển dạ nên tìm về chốn cũ (mèo gì mà khôn thế :stick:). Hình như nó bị sinh khó nên kêu la thảm thiết :stick: gái vốn nhát lại sợ máu nữa nên gọi điện nhờ em qua giúp, đang đi giữa đường thì gặp trời mưa :canny: thôi kệ, dân chơi sợ gì mưa rơi nên em mặc kệ trời mưa tuôn xối xả phóng 1 mạch đến nhà gái, đến nơi thì con mèo đang nằm rên rỉ, mình bảo gái đi chuẩn bị bông gòn, vải, nước sôi và sữa (cho mèo mẹ mèo con bú) để việc đỡ đẻ em lo, gái lật đật đi chuẩn bị, còn em với con mèo, nói là nói vậy chứ có biết đỡ đẻ ra sao đâu :stick: chợt nhớ lúc còn bưng bê cho quán phở của có quen 1 thằng đang học thú y :look_down: còn nước còn tát em gọi điện cho nó nhờ nó chỉ cách đỡ đẻ cho mèo, loanh quanh 1 hồi cuối cùng cũng đỡ đẻ xong (thật ra là nó tự đẻ chứ em có làm gì nhiều đâu :byebye:), mẹ tròn con vuông các thím ợ 3 con mèo con 1 trắng, 1 đen, 1 tam thể (chả biết con thằng mèo đực nào mà thập cẩm thế này :shame:) gái đưa sữa cho mèo mẹ uống cho lại sức, mèo mẹ nó liếm mấy cái rồi đẩy sang cho mèo con (đúng là tình mẫu tử mèo mà cũng biết thương con phết :sosad:) nhìn lại gái thì thấy mắt gái long lanh ngấn lệ, em hỏi sao vậy thì gái cười mỉm (2 cái má lúm đồng tiền lại lộ lên :adore: :beauty: :sexy:) bảo bữa nay xúc động với nhớ mẹ quá (đa cảm phết).

Mấy bữa sau lấy cớ sang thăm mẹ con nhà mèo em sang thăm gái thường xuyên hơn sẵn tiện kèm gái học : ;) ;) một bữa sáng chủ nhật đẹp trời em định qua thăm gái thì thằng A kéo em lại nhìn em với anh mắt bí hiểm (em với T, A, S ở chung nhà các thím ợ) nói bữa nay tao thấy mày sẽ gặp chuyện, em cười bảo mày dẹp mấy cái linh tính vớ vẩn của mày đi, nó vẩn kéo em lại bảo để nó coi bói cho em, nó đưa cho em bộ bài Ai Cập rồi xào qua xào lại bảo em rút 2 lá, thấy nó nhay vl em rút đại để nó tha cho mình, nó xem 2 lá bài 1 hồi ra vẻ bí hiểm bảo em bữa nay sẽ gặp chuyện sinh tử nhưng sau chuyện này em sẽ gặp phúc, đạt được điều mình mong ước bấy lâu.

Và nó bói chuẩn vl các thím ợ, chưa đầy 1 tiếng sau em gặp chuyện và chuyện này có liên quan đến gái và bầy mèo :stick:

Trưa viết tiếp :chaymau: