[PC]VÕ LÂM QUẦN HIỆP – Tale of Wuxia Việt hóa [OFFLINE-RPG-2017]

StarDreeZ

Reaction score
0
Mà cho em hỏi cái tiểu vô tướng công nó kêu 60 chỉ số cơ bản tức là tất cả cái trụ cột phải trên 60 ạ :D

xephinhkieumy4

Reaction score
2
Savier said:
đầu game bà kia nhờ kiếm thịt gà thịt heo thì thấy con gà lòng vòng ngay đó thôi :sogood: . Cơ mà địt mợ bấm vào bắt con gà mà nó chuyển cảnh đánh nhau là thấy nghi nghi rồi :gach:
Đánh thua gà 3 lần là học đc võ công cái thế nhé :sexy: mấy ông kêu đánh gà khó thì do các ông random như bòi thỳ chả yếu, lấy mấy cái tán gái, rượu, pha trà cao thì phải chấp nhận thôi :byebye:

xephinhkieumy4

Reaction score
2
StarDreeZ said:
Mà cho em hỏi cái tiểu vô tướng công nó kêu 60 chỉ số cơ bản tức là tất cả cái trụ cột phải trên 60 ạ :D
6 cái chỉ số cơ bản trong phần luyện công đó :chaymau:

StarDreeZ

Reaction score
0
lord_takeda_shingen said:
game này ko map, ko có cái lưu quest, khó vãi :sosad:
cái quest sử bộ đầu nhờ tìm manh mối khó vãi em tìm tung hàng châu chả thấy gì hết :gach:

lord_takeda_shingen

Reaction score
0
StarDreeZ said:
cái quest sử bộ đầu nhờ tìm manh mối khó vãi em tìm tung hàng châu chả thấy gì hết :gach:
vẫn đang đi thịt gà thịt heo cho con mụ ngay làng này :sweat::sweat::sweat::sweat:

potay185

Reaction score
0
StarDreeZ said:
ông kiếm dc từ theo tui nhớ là 5 mảnh ở ngoài thôi xong đến khuya họp tụi kia xong quay lại xuống ngục thêm dc 3 manh mối nữa rồi quy án :D

kyoshiro244

Reaction score
0
Trò này nặng quá mà cách chơi lại theo lượt, luyện võ với nói chuyện toàn 2D khá vui nhưng mình thấy ko tương xứng với dung lượng.

vampire_2909

Reaction score
0
Hỏi ngu tí, dùng việt hóa cho bản steam được không các bác :adore:
thấy bản việt hóa là 1.0.2.6