[PC]VÕ LÂM QUẦN HIỆP – Tale of Wuxia Việt hóa [OFFLINE-RPG-2017]

Reaction score
1
anhduy0204 said:
Có. Mình đang chơi ác tuyến đây. cũng phê như đi Thiên Vương.
Chơi nát game kết cái Cầm nhất. mặc cái áo của Phích lịch Thiên Tông Liên Hoa công chơi thêm Cầm nữa. Gánh team
ác tuyến chơi cầm dễ sml, vì mình solo là chính, mà còn phí tg luyện công
cầm dễ chơi tốn ít tg cày nên để đi tuyến thiên vương harem là ngon nhất, vì có nh thời gian đi tán gái
ác tuyến vẫn hay nhất, phong xuy tuyết vẫn là best grill :beauty:

anhduy0204

Reaction score
0
Khong.Bao.Gio.Bi.Ban said:
ác tuyến chơi cầm dễ sml, vì mình solo là chính, mà còn phí tg luyện công
cầm dễ chơi tốn ít tg cày nên để đi tuyến thiên vương harem là ngon nhất, vì có nh thời gian đi tán gái
ác tuyến vẫn hay nhất, phong xuy tuyết vẫn là best grill :beauty:
Tuyến Thiên Vương chơi độ khó nhất vẫn cua gái bình thường. Kinh nghiệm của mình là yêu cầu lấy talen có 1 võ học khi luyện công hoặc thực chiến . đi dạo đã rồi cắm đầu luyện công lên vẫn mạnh! Muốn chót lọt qua early game thì nên lấy cuốn bí tịch Như Lai Thần Chưởng của Sư Điên khi cho tiền ổng 3 lần.( ko nên lấy tư chất 40 vì cái này năm thứ 3 là tư chất đủ 100) Cuốn này yêu cầu 3000 HP để học thì thấy shop nào bán đồ ăn mua hết. cắn vào đủ máu thì luyện, hình như mình chơi trước khi đi Lạc Dương là luyện được skill này rồi. có skill cuối bá thể hồi máu, skil 2 AOE trọng thương. quá bá. một bộ này thôi đánh sml đến cuối game vẫn tốt. thời gian thì đừng luyện võ tào lao nhiều quá. vì chẳng bộ nào ngon đầu game để mà luyện cả. đến năm thứ 4 thì tha hồ chọn võ ngon. Muốn đi Tuyến Thiên Vương thì đừng cua Thẩm Lan. cua nó là ko vào được đâu.
Mà cho hỏi có ai rèn được thanh Đao Hắc Khung chưa? nói thật ko biết nguyên liệu rèn của nó là gì. mình mua tất cả các vũ khí của các thành shop tiêu dao mà vẫn chả biết nó rèn bằng cái nào, hay là phải có 2 món vũ khí lại mới rèn được. Còn ai chơi ám khí thì nên theo ruoter thằng Nhận Kiếm Nam để nó cho cái Huyền Thiết rồi rèn cái Huyền Thiết đạn có hiệu ứng trọng thương. cái món này chắc bá nhất về ám khí rồi. :sogood:

anhduy0204

Reaction score
0
thamhoahocvo said:
Mình down bản gốc về cài đặt ko có phần Mods, down tiếp VH về copy vào thì vẫn ko hiện tiếng Việt được nhỉ :(
Hinh như Việt Hóa chỉ sài được cho bản mod vs bản stream

MyouiMina

Reaction score
0
Có thím nào còn giữ cái tool edit skill không ạ , share lại cho em với :adore: , tự nhiên lâu lâu lại lên cơn nghiện cái này :pudency:

anh104414

Reaction score
2
MyouiMina said:
Em tìm được rồi bác, không phải cái này :gach: cái này chỉ edit save thôi , cái em tìm là biến võ công của thằng khác thành của mình :beauty:
Vọc trong file mod là đc. Kiểm bản VH nào có folder mod ấy mà ngồi vọc. Bản VH mới nhất thì VH trong file ngôn ngữ rồi nên ko có folder mod đâu :chaymau:

EnTT

Reaction score
0
Tải bản VH thô không mod về chơi, thấy còn thua cả cv, nên phải chơi bản VH mod cho mượt:stick: