[PC]VÕ LÂM QUẦN HIỆP – Tale of Wuxia Việt hóa [OFFLINE-RPG-2017]

anh104414

Reaction score
2
BlueDragonLK said:
^ Thiên phú Thần ăn hả. Tịch tà ghê gớm thiệt :sweat:
Sự kết hợp giữa Cửu Dương thần công (15%HP khi bạo kích) Hàn quang kiếm (10%HP khi bạo kích) bí kỹ vô danh 80% crit (tác dụng trong 1 turn)

Khi đc 100% crit chỉ duy nhất tịch tà kiếm pháp có thể chém 3,4 phát trong 1 turn và bất kỳ ai kể cả boss sẽ đi ngắm gà ngay tắp lự. :surrender:

Kiếm pháp của FA giáo có khác :shame:

Đáng tiếc là Cửu dương thần công chỉ có minh chủ tuyến học đc, mấy tuyến khác ko thể đc. Bộ combo mạnh nhất thiên hạ này chỉ có thể đánh Long Vương :">

Vừa đánh xong 2 cha con Thiên ý thành chủ ở thánh đường là lại lag, nản hết sức. :canny:

Reaction score
1
e vừa tự cung rồi các bác :sosad:
đm nó hỏi đi hỏi lại 3 lần :lmao:
làm gỏi trung nguyên nào :sure:

mà thế nào em né tránh hơn 100% mà chúng nó vẫn vả sml :gach:

Leblanc123

Reaction score
0
tình hình là tới hoa sơn luận kiếm rồi mà chưa học được skill mãn thiên các thím ơi:stick: mấy môn khác ở vuc lấy hết rồi còn mỗi skill của quất tẩu:chaymau: kiểu này tạch lăng ba quá

war357

Reaction score
0
anh104414 said:
Trận đánh boss grandmaster nhanh nhất trong lịch sử khi anh boss vừa xuât hiện đc 1 turn đã bị anh main chém chết tươi :lmao:

Tâm pháp : Cửu dương thần công (15% hp khi bạo kích)
lấy cửu dương làm sao vậy bác, mình đi tìm con sói hoài ko thấy:stick::stick:, chạy vòng trong vòng ngoài Thiên Sơn luôn mà ko thấy:canny:

viettholclone02

Reaction score
1
các bác cứ bảo kiếm skill khó lắm
thế éo nào đi lang thang mở hòm nhặt lục mạch(ko hề làm quest của em gái j đâu á), phong thần thối:go:

anh104414

Reaction score
2
war357 said:
lấy cửu dương làm sao vậy bác, mình đi tìm con sói hoài ko thấy:stick::stick:, chạy vòng trong vòng ngoài Thiên Sơn luôn mà ko thấy:canny:
Phía trên đại mạc, bên phải thiên sơn. Con sói màu đen đứng ở gần núi tuyết :go:

viettholclone02 said:
các bác cứ bảo kiếm skill khó lắm
thế éo nào đi lang thang mở hòm nhặt lục mạch(ko hề làm quest của em gái j đâu á), phong thần thối:go:
Bác ko đọc Phong vân à :chaymau:

anh104414

Reaction score
2
Khong.Bao.Gio.Bi.Ban said:
chết em rồi tự cung xong mà giờ nó éo cho vào ác tuyến :sosad:
Lại dính tới event Lam đình vs Thẩm Lan hay em Vi nghê, Dạ Xoa mà ko đi đc :shame:

viettholclone02

Reaction score
1
anh104414 said:
Phía trên đại mạc, bên phải thiên sơn. Con sói màu đen đứng ở gần núi tuyết :go:

Bác ko đọc Phong vân à :chaymau:
phong vân mình chả đọc nát mấy lần rồi, cứ đến arc 4 phong vân ăn long nguyên là drop éo theo tiếp được:canny::canny:

ý là nói các bác làm q vất vả thế mà mình lụm hòm có cảm giác nó hơi bối rối:gach::gach:

đang năm 4 thiện tuyến, chắc end game quay lại làm phát ác tuyến :shame:

mà bực cái mình chả biết học võ công gì mà né ghê vl, để mặc creff đánh thì 4 thằng né được 3:go:, cầm quyển độc sát thiên thư ngồi rung đùi 3 turn nó tự thua:sexy::rofl:

bây h đang muốn cày lại hướng liên kích phản kích, liên kích thì có cái phong thần thối nhanh vkl rồi, mà phản kích thì học tâm pháp gì đây, chứ crep đánh né hoài sao phản kích:canny:, có sẵn cây song kiếm gì buff phản kích rồi:chaymau:

ps: mình hỏng làm thái giám đâu đừng ai bẩu học tịch tà nhá:gach:

The last

Reaction score
0
anh104414 said:
Cheat xuống còn 5 thôi, chứ để 6 thể lực thì đi dạo xong còn 4 toàn dzô lò rèn hoặc đến Vong ưu cốc. Mà khi max rèn học hết skill Vong ưu cốc thì làm gì đây :sweat:
Game nó thiết kế đi dạo 6 thể lực là để khống chế mỗi tuần chỉ dc đi dạo 1 lần thôi để tạo áp lực lên việc lựa chọn giữa luyện công và chạy event. Cheat thể lực thì còn gì là game nữa. Dư 4 thể lực thì đi săn tăng khinh công, săn mật gấu, mật rắn, pín hổ... ăn vào tăng máu mana, các nguyên liệu khác thì bán kiếm tiền mua thuốc lắc, lợi ích hơn rèn nhiều. Câu cá 7 màu ăn cũng tăng máu, mana và tăng nhuyễn công. Hái thuốc thì có nhân sâm ăn cũng tăng máu, mana và kỹ năng y dược. Game người ta thiết kế là có ý cả đấy.