[PC] Total War: THREE KINGDOMS [Action/Strategy/Multiplayer/Coop/2019]

anhtaiqb3

Reaction score
0
040295 said:
Có phải mod của bác trong video ko bác :D cho em xin link down cho bản ***** với
MTU chất lượng thật đấy, nhưng nó chỉ mới làm được 5 6 con tướng gì á.
Bạn muốn trải nghiệm mới thì nên dùng thử Wu_Kingdaissance_V1.5.1_Cao Cao Faction. Nó update được 5 phiên bản rồi, mỗi bản cho một thế lực tầm 3 4 con unique (đồ skill đặc biệt)

***** thì kẹt ở 1.1 nên khi down mod bạn nên down bản cũ, mấy bản mới chỉ dùng được cho 1.2 trở lên thôi.

///Cái mod tàu đang dùng thì down ở đây: Link

040295

Reaction score
0
anhtaiqb3 said:
Bạn muốn trải nghiệm mới thì nên dùng thử Wu_Kingdaissance_V1.5.1_Cao Cao Faction. Nó update được 5 phiên bản rồi, mỗi bản cho một thế lực tầm 3 4 con unique (đồ skill đặc biệt)

***** thì kẹt ở 1.1 nên khi down mod bạn nên down bản cũ, mấy bản mới chỉ dùng được cho 1.2 trở lên thôi.

bữa trước em loay hoay thì cài được mod MTU mà bây giờ nhét vô file data ko có gì luôn dù đã xài bản standalone 1.0, thấy mod tàu của bác nhìn hay ho quá nên chắc xài cái này chờ có ***** cao hơn thì cài lại MTU vậy :D

040295

Reaction score
0
anhtaiqb3 said:

Sao em down về nhét vào folder data thì game ko bật được bác nhỉ, xóa đi thì game bật bt:sosad:

anhtaiqb3

Reaction score
0
040295 said:
Sao em down về nhét vào folder data thì game ko bật được bác nhỉ, xóa đi thì game bật bt:sosad:
thế chắc xung đột với các mod data cũ của bạn rồi, hoặc là chỉ cho phiên bản 1.2
chơi ***** ko có cái mod manager nên check lại hơi cực
thôi thì chúc bạn may mắn với các mod khác vậy :pudency:

ketoi12345678

Reaction score
1
anhtaiqb3 said:
^
chắc bị xung đột mod gì đó, chứ tôi chơi bình thường ko sao.
Chỉ bị mỗi lỗi là thống nhất trung hoa rồi mà nó vẫn ko cho hiển thị hoàn thành campain, làm ko lấy được cái archivment của steam :sosad::sosad:
Mình cũng ko có cài thêm mod gì hết. Chỉ down bản việt hóa rồi về chơi, có cài mod miếc thêm gì đâu :sweat:

anhtaiqb3

Reaction score
0
ketoi12345678 said:
Mình cũng ko có cài thêm mod gì hết. Chỉ down bản việt hóa rồi về chơi, có cài mod miếc thêm gì đâu :sweat:
thế thua, bản ***** cũ quá nên mấy cái mode data ceo các thứ ko dùng được :chaymau:

RaitoLight4492

Reaction score
0
anhtaiqb3 said:
^
chắc bị xung đột mod gì đó, chứ tôi chơi bình thường ko sao.
Chỉ bị mỗi lỗi là thống nhất trung hoa rồi mà nó vẫn ko cho hiển thị hoàn thành campain, làm ko lấy được cái archivment của steam :sosad::sosad:
Đây, mình bị y chang cái lỗi này, không biết do mod hay game nữa :sosad:

anhtaiqb3

Reaction score
0
RaitoLight4492 said:
Đây, mình bị y chang cái lỗi này, không biết do mod hay game nữa :sosad:
chơi lần đầu ở bản ***** thì chiếm 3 cái thủ đô là nó hiện hoàn thành game, mà ko biết sao qua bản trả tiền mà lại bị vậy :surrender:

RaitoLight4492

Reaction score
0
anhtaiqb3 said:
chơi lần đầu ở bản ***** thì chiếm 3 cái thủ đô là nó hiện hoàn thành game, mà ko biết sao qua bản trả tiền mà lại bị vậy :surrender:
Lần đầu mình chơi Tào Tháo thì hoàn thành game, chơi lưu bị bị dính , bản steam trả tiền đàng hoàng :surrender:

gunmasterltd

Reaction score
0
RaitoLight4492 said:
Lần đầu mình chơi Tào Tháo thì hoàn thành game, chơi lưu bị bị dính , bản steam trả tiền đàng hoàng :surrender:
Hình như mod Make them Unique gây lỗi đó, m đọc trên forum totalwar với Steam nhiều ng cũng bị
via vozForums for iPad