[PC] The Witcher® 3: Wild Hunt Complete Edition [Action/RPG/GOTY/2016]

haungo

Reaction score
0
Cái votex nó có biết add mod k ấy nhỉ, ngày xưa e nhớ xài nexus mod manager làm dễ lắm mà, cài mấy mod linh tinh chơi ngon. Xài votex bị scrip liên tục ko chơi nổi :(

hstheking

Reaction score
0
haungo said:
Cái votex nó có biết add mod k ấy nhỉ, ngày xưa e nhớ xài nexus mod manager làm dễ lắm mà, cài mấy mod linh tinh chơi ngon. Xài votex bị scrip liên tục ko chơi nổi :(
Xài cái TW3 mod manager đi bác, nó đồng bộ hóa với script mod luôn, vừa cài mod cái là chạy script liền

haungo

Reaction score
0
hstheking said:
Xài cái TW3 mod manager đi bác, nó đồng bộ hóa với script mod luôn, vừa cài mod cái là chạy script liền
:beauty: ồ thanks bác, xài ngon phết

sonic_vn9x

Reaction score
0
vanhieu89 said:
Cần nguồn để tham khảo mods list :adore:
multi_man said:
cho em xin tên các mod trong ảnh được không bác :D
đây 2 bác, nhìn đẹp vl đấy nhưng add đống mod này vào mệt lắm :stick:

vanhieu89

Member
Reaction score
0
sonic_vn9x said:
đây 2 bác, nhìn đẹp vl đấy nhưng add đống mod này vào mệt lắm :stick:
Thanks bác, để tham khảo :beauty:

Quan trọng chọn lọc mod thôi bác, chứ mod hết thì từ cấu hình tới khả năng (nối script) ko kham nổi :sosad:

sheva001

Reaction score
0
haungo said:
Vừa mới cài chơi lại , dùng Votex add hơn chục mod rồi chưa thấy lỗi lầm gì .

sonic_vn9x

Reaction score
0
vanhieu89 said:
Thanks bác, để tham khảo :beauty:

Quan trọng chọn lọc mod thôi bác, chứ mod hết thì từ cấu hình tới khả năng (nối script) ko kham nổi :sosad:
công nhận mod xong nhìn như 1 game khác luôn, nhất bên Toussant đẹp mê hồn :beauty:

hihihihi

Reaction score
0
minh.k43sj said:
Mấy ae cho hỏi xíu, mình mới end game xong, đã end cả 2 bản mở rộng, mà hôm nọ có xem cái trailer game trên youtube tên "A Night to Remember", thấy trong trailer có giết con nhỏ ma cà rồng, sao chơi end game hết rồi mà ko thấy cái đoạn này nhỉ
Hay do trailer chi vậy thôi, hay do mình chưa làm hết nv phụ :sweat::sweat::sweat:

Với lại mình là người mới có thể giải đáp giúp mình 1 số thứ ko
- Đang chơi tới 1 đoạn nào đó quên rồi .... nó có báo bây giờ có thể thay đổi trang phục cho ciri trong menu, mà sao mình tìm hoài ko có (bản GOG 1.31), và làm sao chuyển qua chơi dc ciri dc vậy :surrender:
- Thấy 1 số clip xem trên youtube Geralt nó mang trùm áo khoác trên đầu, item hay vật phẩm này mua ở đâu trong game vậy, mình tìm mấy cha thương nhân ko thấy bán, toàn bán mặc nạ :go:
Trong DLC thì Geralt tha cho vì bọn trẻ nó xin không giết vì ba ta cho chỗ ăn, chỗ ở, nhưng trước khi đi Geralt có nói sẽ quay lại tìm Orianna. Đoạn trailer đó thì là sau các sự kiện trong DLC rồi

xathu0904

Reaction score
0
lâu lâu vào lại game cập nhật reshade, theo mọi người nên chọn cái nào

sonic_vn9x

Reaction score
0
xathu0904 said:
lâu lâu vào lại game cập nhật reshade, theo mọi người nên chọn cái nào

bác cho em xin cái reshader ảnh dưới với cách cài ntn với :beauty: