[PC] The Witcher® 3: Wild Hunt Complete Edition [Action/RPG/GOTY/2016]

BOT

Administrator
Reaction score
1
phần 4 sẽ cho chọn lớp nhân vật , nếu được thì thích cho chọn theo job, ví dụ witcher tiếp thì là ciri, còn soceres sẽ là 1 nhân vật nào đấy, 2 nhân vật chơi theo 2 tuyến truyện khác nhau rồi sẽ có liên kết, kiểu như GTA 5 vậy, rồi vào vai người lùn, elf vv.... hoặc kiểu như fable cho lấy vợ sinh con rồi làm vua 1 cõi bla...bla.... hóng quá

haungo

Reaction score
0
xathu0904 said:
UHG Reshade, Photorealisitc Reshade
Photorealisitc Reshade nặng quá bác ơi :sosad:, tà tà 60fps cài vào còn có 45 :sosad:

vanhieu89

Member
Reaction score
0
haungo said:
Nó xung đột mấy file này có sao k các bác nhỉ, vào game vẫn bình thường :(
You must be registered for see images
Trùng mod mesh-texture, vào game sẽ hiển thị cả 2 nên game chạy được, nhưng tốt nhất chỉ nên chọn 1 thôi (ko nó sẽ ngốn phần cứng).

Nó khác xung đột script, ko đọc được đúng nên ko thể chạy được.

Ahura

Reaction score
0
haungo said:
Photorealisitc Reshade nặng quá bác ơi :sosad:, tà tà 60fps cài vào còn có 45 :sosad:
đối với game dạng rpg sanbox open w thì 35 fps là đủ trải nghiệm game mượt mà rồi ko cần cứ cố 60fps làm gì :gach:

haungo

Reaction score
0
vanhieu89 said:
Trùng mod mesh-texture, vào game sẽ hiển thị cả 2 nên game chạy được, nhưng tốt nhất chỉ nên chọn 1 thôi (ko nó sẽ ngốn phần cứng).

Nó khác xung đột script, ko đọc được đúng nên ko thể chạy được.
Thansk bác, để e xóa cái phoenix đi vậy, k biết cái hd reworked xài ngon nhất với cái lightning nào nữa

vanhieu89

Member
Reaction score
0
haungo said:
Thansk bác, để e xóa cái phoenix đi vậy, k biết cái hd reworked xài ngon nhất với cái lightning nào nữa
Ko phải xóa đi :gach:

Chuột phải vào sẽ hiện ưu tiên (priority), chọn cái Phoenix ở ưu tiên hơn thì những mod trùng này thì sẽ dùng của Phoenix (tự động tắt HD Reworked), còn cái nào ko trùng thì cả 2 vẫn load bình thường.