[PC] The Witcher 3: Wild Hunt [Action/RPG|2015]

mrpig

Reaction score
0
các bác ơi cho em hỏi 1 tí ạ:
1/ em mới chơi được 3 tiếng, gặp thằng thương nhân nilfgaardian lần đầu để đánh bài mà không có đủ 22 lá. Hiện tại em có mỗi 1 lá à, em LV 6 vừa chơi tới đoạn tới vizima lần đầu

mrKhoa2008

Reaction score
0
Lâu ngày không chơi lại , tự nhiên vào không dùng được phep nào hết , ai biết fix như thế nào không chỉ với

Sworsk

Reaction score
0
mrpig said:
các bác ơi cho em hỏi 1 tí ạ:
1/ em mới chơi được 3 tiếng, gặp thằng thương nhân nilfgaardian lần đầu để đánh bài mà không có đủ 22 lá. Hiện tại em có mỗi 1 lá à, em LV 6 vừa chơi tới đoạn tới vizima lần đầu
mới vào nó cho đủ 22 lá rối, bấm nhầm nên bỏ bài ra nên thiếu lá
bên trái là cá lá bài mình có (giống kho bài), bên phải là các lá bài dùng để thi đấu

FoxAhvy

Reaction score
0
có bảng skill nào mà các bác đang xài thấy ngon ko nhỉ :( gợi ý luôn set đồ nhé :(
cho em tham khảo phát

san-ko

Reaction score
0
Hiện giờ có ai việt hoá trên ps4 ko? Đã có việt hóa trên pc thì có port đc ko?

muhaha.ver.2

Reaction score
0
Việt hoá được bản chính dịch ngon, mà 2 cái dlc hình như dịch sơ xài không được chuẩn như bản chính, nên đợi chơi sau

ngtahai

Reaction score
0
FoxAhvy said:
https://imgur.com/wqMJjBx
bác nào cho em hỏi, gem cno xài là j mà lại add hiện mấy cái tròn vàng vàng ở thanh kiếm thế ạ :(
Tròn vàng là Rune ép vô đó, hy sinh 3 lỗ để add, phải cài DLC HoS rồi chạy lên góc đông bắc của vellen tìm gặp thằng thương nhân rồi còn đi làm quest
Gửi bằng vozFApp

FoxAhvy

Reaction score
0
ngtahai said:
Tròn vàng là Rune ép vô đó, hy sinh 3 lỗ để add, phải cài DLC HoS rồi chạy lên góc đông bắc của vellen tìm gặp thằng thương nhân rồi còn đi làm quest

Gửi bằng vozFApp
em hỏi tí là em định làm cái quest there can be only one lấy thanh kiếm bạc ngon nhât game của thằng hermit, nhưng có 1 cái quest phụ em lỡ để thất bại, có nhận đc lại ko nhỉ :sosad:

ngtahai

Reaction score
0
FoxAhvy said:
em hỏi tí là em định làm cái quest there can be only one lấy thanh kiếm bạc ngon nhât game của thằng hermit, nhưng có 1 cái quest phụ em lỡ để thất bại, có nhận đc lại ko nhỉ :sosad:
Yên tâm, 5 cái điều kiện thì đều có 2 cách hoàn thành → 1 đường là main quest, 1 đường là quest phụ.
Nên nếu miss 1 cái thì vẫn còn cơ hội
Miss cả 2 thì .... console additem :beauty:

Hướng dẫn đọc ở đây nhé, mình chơi lâu quá rồi cũng ko nhớ rõ lắm :gach:
https://www.gosunoob.com/witcher-3/a...word-location/