[PC] Pro Evolution Soccer 2019 [Sports/Multiplayer/Co-op]

Sp.A.mEr

Reaction score
0
Vegito0310 said:
vào game nó cứ trắng màn hình 1 lúc rồi văng luôn là sao các mẹ
Chắc là lỗi gì đấy thôi, thử cài lại xem :gach:
Sent from . using vozFApp

binhitler

Reaction score
0
jpquangnguyen said:
Cày lâu quá bồ ơi, cheat
mua sắm cho thoải mái hehe

Được gửi từ iPhone 5s - vozForums
Bạn search giá trị = 4 byte, bỏ đi 2 số 0 ở cuối. Vd 20.000.000 $ thì search 200.000 thôi.
Phần lương cũng thế, bỏ 2 số 0 ở cuối, nhưng phải cộng thêm phần bị trừ ở bảng tổng kết

luxurybaby

Reaction score
0
mới down bản 30gb trên torviet về cái đi cài lại vẫn bị văng game khi khởi động. Bác nào fix giúp e với:sosad:

asdasd123

Reaction score
0
Đụ, cứ cài đến dt12_g4.cpk là lỗi, giải nén cài cũng lỗi, down cài lại cũng lỗi, run admin cũng lỗi, tắt windows defen cũng lỗi. Bản Fshare nhé. Bác nào cài thành công cho hỏi đang cài bản nào thế :(

0beronkt

Reaction score
0
asdasd123 said:
Đụ, cứ cài đến dt12_g4.cpk là lỗi, giải nén cài cũng lỗi, down cài lại cũng lỗi, run admin cũng lỗi, tắt windows defen cũng lỗi. Bản Fshare nhé. Bác nào cài thành công cho hỏi đang cài bản nào thế :(
Em cài link fshare được bác nào share trong topic này, ko biết có giống link trang đầu ko, cài ok, đã cài pts patch và chơi.
Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

nam_miu3386

Reaction score
0
luxurybaby said:
mới down bản 30gb trên torviet về cái đi cài lại vẫn bị văng game khi khởi động. Bác nào fix giúp e với:sosad:
Mình dùng bản của torviet, ok mà. Thử cập nhập directx xem thế nào.
Gửi từ Samsung SM-A720F bằng vozFApp

asdasd123

Reaction score
0
0beronkt said:
Em cài link fshare được bác nào share trong topic này, ko biết có giống link trang đầu ko, cài ok, đã cài pts patch và chơi.
Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp
Mình cũng dùng link đó, mount ổ ảo hoặc giải nén đều ko đc. Chả lẽ do win thổ tả
Được gửi từ iPhone 6 - vozForums

huynt1991

Reaction score
0
jpquangnguyen said:
Cheat tiền sao vậy huynh đài, chỉ với. :beauty:

Như clip này nhé, hack tiền chuyển nhượng thì như PES 2018 còn lương thì khác 1 chút.

huynt1991

Reaction score
0
asdasd123 said:
Mình cũng dùng link đó, mount ổ ảo hoặc giải nén đều ko đc. Chả lẽ do win thổ tả

Được gửi từ iPhone 6 - vozForums
Cài cái này đâu phải cài ổ ảo hay gì đâu thím. Bản cài pes thì giải nén xong chạy setup với ***** là xong. Còn patch thì đang dùng cái này, hướng dẫn cũng ở dưới bài viết. Cài xong chiến bt. Mình tải 13 patch về cài còn link fshare 4.8GB của bác nào trên này chưa test.

https://www.pes-patch.com/2018/11/pe...oke-patch.html