[PC] Nioh: Complete Edition [Action/RPG/Multiplayer/Coop/2017]

bossgiovanni

Reaction score
0
Katana build set nào và ưu tiên những dòng nào thế các thím? Biết mỗi cái CTA (Heart) với Familiarity damage bonus

DeTuPhongTom

Reaction score
0
oánh con ếch mà thấy khó quá các bác ạ @@ trc phá đảo sekiro đang quen kiểu đỡ thoải mái

hyamal3

Reaction score
0
bossgiovanni said:
Katana build set nào và ưu tiên những dòng nào thế các thím? Biết mỗi cái CTA (Heart) với Familiarity damage bonus
Mới đầu thì dùng set crossed sickles, late game đánh abyss thì kiếm set dragon ninja. Stat quan trọng là close combat dmg, quick/strong atk dmg, skill dmg(roll 1 trong 4, cái skill dmg là ngon nhẩt) :)

DeTuPhongTom said:
oánh con ếch mà thấy khó quá các bác ạ @@ trc phá đảo sekiro đang quen kiểu đỡ thoải mái
con ếch thì cứ né sang trái thôi, để low stance né cho nhanh. :)

bossgiovanni

Reaction score
0
hyamal3 said:
Mới đầu thì dùng set crossed sickles, late game đánh abyss thì kiếm set dragon ninja. Stat quan trọng là close combat dmg, quick/strong atk dmg, skill dmg(roll 1 trong 4, cái skill dmg là ngon nhẩt) :)
Tks thím, vừa NG xong chưa thấy set dragon kia

hyamal3

Reaction score
0
bossgiovanni said:
Tks thím, vừa NG xong chưa thấy set dragon kia
set dragon ninja farm boss Hayabusa Jin ở DLC nha thím, rơi cả set và smithing text tùy nhân phẩm. :)

bossgiovanni

Reaction score
0
hyamal3 said:
set dragon ninja farm boss Hayabusa Jin ở DLC nha thím, rơi cả set và smithing text tùy nhân phẩm. :)
Con boss đấy là thuộc DLC à thím, mua bản CE cũng k để ý đâu là DLC nốt

hyamal3

Reaction score
0
bossgiovanni said:
Con boss đấy là thuộc DLC à thím, mua bản CE cũng k để ý đâu là DLC nốt
Đánh xong NG nó mở cái winter/summer campaign ấy thím. :)

piggy239

Reaction score
0
đánh con nue như nào nhỉ

thấy hướng dẫn mua cái water talisman mà ko biết sao để out ra khỏi map mua đc các bác ạ

KolMrC

Reaction score
0
piggy239 said:
đánh con nue như nào nhỉ :sosad:
thấy hướng dẫn mua cái water talisman mà ko biết sao để out ra khỏi map mua đc các bác ạ
Con này dễ mà. cứ khi nào nó thổi sét từ mồm thì lao vào đầu nó mà bổ, còn lại bác cứ chạy loanh quanh tránh đòn nó là được.