[PC/Mods]The Witcher® 3: Wild Hunt MODs Edition [Action/RPG/GOTY/MODS/2018]

haungo

Reaction score
0
phamdungtc said:
Thấy game HOT lại tự nhiên có động lực mod tiếp ghê :beauty:
về update 4 : do dữ liệu máy cũ mình bị mất gần hết nên gần như ko thể update tiếp tục được
Hot News : lướt Nexus thì thấy Modlimit fix ra đời :beauty: , thêm mod update quá nhiều rồi nên quyết định làm lại bộ khác, lần này mình lấy GHOST MOD làm trung tâm
Đang trong quá trình ăn hành với merge scripts nên các bạn đợi mình chịu khó đợi thêm ha:go:
ps: đừng quan tâm đến tài liệu ...:surrender:
demo:
Chúc mừng bác trở lại ạ :beauty:. Xem phim phê quá nên kéo về chơi lại game nhiều ghê.
Bác cho e hỏi đợt e tải trên nexus có nexus mod manager quản lý mod khá dễ, giờ lên k thấy nữa nhỉ, nó toàn bắt tải manually.
Với bác cho e hỏi update 3 thì xài được Magic Enhanced k ạ, nhìn mod này ghiền quá :adore:.

phamdungtc

Reaction score
0
haungo said:
Chúc mừng bác trở lại ạ :beauty:. Xem phim phê quá nên kéo về chơi lại game nhiều ghê.
Bác cho e hỏi đợt e tải trên nexus có nexus mod manager quản lý mod khá dễ, giờ lên k thấy nữa nhỉ, nó toàn bắt tải manually.
Với bác cho e hỏi update 3 thì xài được Magic Enhanced k ạ, nhìn mod này ghiền quá :adore:.
Được bác ạ , chỉ là nó cũ rồi , bây giờ update lên tầm cao mới .. nỏ bắn đc SIGN luôn mới dị :chaymau:

Tun Shin

Reaction score
0
phamdungtc said:
Được bác ạ , chỉ là nó cũ rồi , bây giờ update lên tầm cao mới .. nỏ bắn đc SIGN luôn mới dị :chaymau:
thế sau này phải tải lại từ đầu à bác :pudency:

haungo

Reaction score
0
Tun Shin said:
làm sao để nhét Magic Enhanced vào thế bác nhìn nó hay vl :chaymau:
Hóng chung, mềnh đang tải bản v3, hi vọng mod dc :adore:

vanhieu89

Member
Reaction score
0
Tun Shin said:
làm sao để nhét Magic Enhanced vào thế bác nhìn nó hay vl :chaymau:
Chưa dùng Script Merger để nối script à :chaymau:

Còn nếu cài mấy cái mod lớn kiểu Ghost Mode hay EE thì bị tương thích script thì sửa cũng hơi mệt :sweat:

Tun Shin

Reaction score
0
vanhieu89 said:
Chưa dùng Script Merger để nối script à :chaymau:

Còn nếu cài mấy cái mod lớn kiểu Ghost Mode hay EE bị ko tương thích script thì sửa cũng hơi mệt :sweat:

mở lên là nó 1 đống luôn đó ông :gach: đụng tùm lum

VNSVNS

Reaction score
0
sonic_vn9x said:
bác nào máy khỏe test mod này chưa

Ảnh
Mod này là mod gì mới được , quăng cái hình lên ai biết đường mà test bác :surrender:
Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

haungo

Reaction score
0
Bác ơi cho e hỏi làm sao để ẩn mod mình k thích v bác, e tính ẩn mấy mod về gameplay, e mở bản v3 lên xài kiếm chém lia lịa mà k trúng dc, còn 3 th cùi bắp đầu game ra đấm mỗi th 1 phát chết weo r, e chơi blood and bone :(

untouchable

Reaction score
0
duyphongthan said:
Các bác chỉnh Gamma thế nào vậy, e chơi thì chỗ thì tối quá, chỉnh sáng lên thì lại bị xám !!! Các bác biết cách tắt cái shader ko
Giống bác này, chơi bản add mods sẵn vô game nó tối thui ko thấy gì, thử bỏ đi mấy cái mod darker night gì đó thì lỗi ko start game được :stick: