[PC/Mods]The Witcher® 3: Wild Hunt MODs Edition [Action/RPG/GOTY/MODS/2018]

mrpig

Reaction score
0
Sao cái hòm ở quán rượu đầu tiên của game mở không được vậy các bác? em bấm E mỏi cả tay :D

phamdungtc

Reaction score
0
mrpig said:
Sao cái hòm ở quán rượu đầu tiên của game mở không được vậy các bác? em bấm E mỏi cả tay :D
bác vào menu , mods , tìm friendly stash , chọn full ở thanh trên cùng thì sẽ mở đc . mặc định thì dùng roach làm kho chứa:"> .
Ps: làm đc nhớ confirm :sogood:

mrpig

Reaction score
0
phamdungtc said:
bác vào menu , mods , tìm friendly stash , chọn full ở thanh trên cùng thì sẽ mở đc . mặc định thì dùng roach làm kho chứa:"> .
Thank bác nha, tí em về thử ngay:beauty:

mrpig

Reaction score
0
phamdungtc said:
Được rồi bác ạ, em cũng chẳng hiểu bản mod mặc định nó tắt mở tash tại thùng tash chi nữa, cứ để mở cả 2 roach và tash luôn cho tiện, he he

À nhân tiện các bác cho em hỏi:
1/ ý nghĩa của các chỉ số ở dưới cùng khi giao dịch với cửa hàng là gì vậy ạ, em ko hiểu lắm

2/ Cách sử dụng cái đuốc làm sao vậy các bác, nhiều khi tối quá em ko thấy đường. Cảm ơn bác nhé

mrpig

Reaction score
0
mrpig said:
Thank bác nha, tí em về thử ngay:beauty:
được rồi bác nhé.
P/S:bác có bị không mất hết gwent so với bản GOYT mặc định có 22 lá có sẵn giống em không, có phải do bản mod này gộp hết gwent vào 1 vendor ở lever 35 không, em gặp thăng thương nhân nở nilfgaardion mà chẳng có lá nào để đánh với nó hết, đoạn đầu gặp thằng hướng dẫn mình đánh bài mà cũng chẳng đánh được với nó, ặc ặc

phamdungtc

Reaction score
0
mrpig said:
được rồi bác nhé.
P/S:bác có bị không mất hết gwent so với bản GOYT mặc định có 22 lá có sẵn giống em không, có phải do bản mod này gộp hết gwent vào 1 vendor ở lever 35 không, em gặp thăng thương nhân nở nilfgaardion mà chẳng có lá nào để đánh với nó hết, đoạn đầu gặp thằng hướng dẫn mình đánh bài mà cũng chẳng đánh được với nó, ặc ặc
Của mình ko mất gì cả nhé , bác chơi từ đầu hay lấy save cũ vậy ? up file save lên mình kiểm tra cho nhé

mrpig

Reaction score
0
phamdungtc said:
Của mình ko mất gì cả nhé , bác chơi từ đầu hay lấy save cũ vậy ? up file save lên mình kiểm tra cho nhé
Đây bác ơi xem giúp em với( mà ngay cả con elsa đầu game nó cũng ko bán cái card nào luôn), em thử new game lại vẫn bị.

phamdungtc

Reaction score
0
hmm, sau 1 lúc mò mẫm tìm hiểu fix các kiểu con đà điểu và nhận ra đó ko fai lỗi . Là do mod GwentOverhaul bản mới nhất nó như vậy. Bạn sẽ fai mua 1 trong 4 "starter deck" ở quán trọ WhiteOrchar. Nếu bạn đánh cả 4 deck thì mua cả 4
Bạn mua xong gắn vào ô tiêu thụ , và sử dụng thì sẽ có bài nhé .
PS: dành cho những ai newgame thì phải đánh bại lão già rủ đánh bài đầu game thì menu card deck mới xuất hiện .:pudency:

mrpig

Reaction score
0
phamdungtc said:
hmm, sau 1 lúc mò mẫm tìm hiểu fix các kiểu con đà điểu và nhận ra đó ko fai lỗi . Là do mod GwentOverhaul bản mới nhất nó như vậy. Bạn sẽ fai mua 1 trong 4 "starter deck" ở quán trọ WhiteOrchar. Nếu bạn đánh cả 4 deck thì mua cả 4
Bạn mua xong gắn vào ô tiêu thụ , và sử dụng thì sẽ có bài nhé .
PS: dành cho những ai newgame thì phải đánh bại lão già rủ đánh bài đầu game thì menu card deck mới xuất hiện .:pudency:

:beauty: Cảm ơn bác rất nhiều, như vậy đồng nghĩa với việc em phải new game lại phải không ạ. Vì giờ em quay lại thì không còn lão già đó và mụ Elsa:surrender:

phamdungtc

Reaction score
0
mrpig said:
:beauty: Cảm ơn bác rất nhiều, như vậy đồng nghĩa với việc em phải new game lại phải không ạ. Vì giờ em quay lại thì không còn lão già đó và mụ Elsa:surrender:
bác đợi mình check xem , nếu ko thì mình cho bác 1 file save của mình , cũng vừa chơi đến đó , vừa qua VELVEN

PS: hmm có vẻ ko ổn r bác ạ , mụ Elsa sau này sẽ trốn qa Novi nên h bác quay lại sẽ k thấy . :go: