[PC/Mods]The Witcher® 3: Wild Hunt MODs Edition [Action/RPG/GOTY/MODS/2018]

Hamer8856

Reaction score
0
phamdungtc said:
của bác hình như là dính mod limit nhẹ r đó , bác có thêm thắt cái j ko? mọi ng đều bthg đúng k , bác bị zậy là do bác làm ko đúng hoặc lỗi lặt j đó r. thử xoá hết r giải nén lại từ đầu xem sao
Ok bác, có gì để em test lại phát, thật sự là chưa add mod mủng gì vào cả, cứ giải nén ra y hệt Readme của bác rồi chiến, để lát tối em thử lại 1 phen xem sao :beauty:

72forever

Reaction score
0
cho mình hỏi làm sao để tắt hết các mod chỉ để lại mod tiếng việt và mod graphic thôi vậy bạn, vì mình mới chơi thấy nhiều mod có bấm hiện lung tung lắm

anhhoctro

Reaction score
0
72forever said:
cho mình hỏi làm sao để tắt hết các mod chỉ để lại mod tiếng việt và mod graphic thôi vậy bạn, vì mình mới chơi thấy nhiều mod có bấm hiện lung tung lắm
Rename folder Mod là đc, khi cần thì đổi lại, ko thích mod thì xoá hẳn.,,

phamdungtc

Reaction score
0
death516 said:
Em bị lỗi này bác xem hộ em với. Tks bác
Bác coi lại giải nén ok chưa? tui thấy cái hình mờ bên góc phải là dấu hiệu của file giải nén bị lỗi đấy. Hoặc ổ cứng của bác phân cmn mảnh nhiều :stick:

dicky123

Reaction score
0
bác nào có biết có cái Mod nào chỉnh sửa thông số của vũ khí không chỉ giúp em vs, có mấy cái kiếm đẹp mình thích mà thông số vs mấy cái dòng % thấp quá.

anhhoctro

Reaction score
0
dicky123 said:
bác nào có biết có cái Mod nào chỉnh sửa thông số của vũ khí không chỉ giúp em vs, có mấy cái kiếm đẹp mình thích mà thông số vs mấy cái dòng % thấp quá.
Có mod x10, x50 phần trăm chỉ số vũ khí đó

devilnero17

Reaction score
0
dicky123 said:
Hãy suy nghĩ theo hướng ngược lại. Thay vì chỉnh sửa thông số của vũ khí đẹp, hãy chỉnh sửa ngoại hình của vũ khí mạnh. Mod AMM chính là câu trả lời cho bạn.

dicky123

Reaction score
0
anhhoctro said:
Có mod x10, x50 phần trăm chỉ số vũ khí đó
bác cho e xin tên Mod đó vs, cám ơn bác.

devilnero17 said:
Hãy suy nghĩ theo hướng ngược lại. Thay vì chỉnh sửa thông số của vũ khí đẹp, hãy chỉnh sửa ngoại hình của vũ khí mạnh. Mod AMM chính là câu trả lời cho bạn.
rất hay bác ạ :beauty:

anhhoctro

Reaction score
0
dicky123 said:
bác cho e xin tên Mod đó vs, cám ơn bác.

rất hay bác ạ :beauty: nhưng cái này có vẻ phải tìm hiểu rồi mới làm đc lâu quá, em lại chỉ có mỗi thời gian buổi tối chơi đc 1 tẹo.
Đây mình sử dụng mod này ko những tăng dps cho Crossbow còn các vũ khí khác x10, x25, x100 ...lần
https://www.nexusmods.com/witcher3/m...ab=description