[PC] Battlefield 4 (2013)

thinhdute

Reaction score
0
mới chơi ko biết chuyển từ bắn phát 1 sang liên thanh nút nào ạ

Bubb

Reaction score
0
e tải về extract ra 3 files DVD1,2,3 mà ko có file setup, bác nào cứu hộ với

Bubb

Reaction score
0
anonhqvn said:
cùng câu hỏi ai giúp với helppp
ra 3 file dvd xong bạn dùng ultraso burn ra đĩa ảo xong copy từng DVD vào 1 folder là có nhé :sexy: m

mvh02121993

Reaction score
0
có 1 acc bf4 pre cần bán ai có nhu cầu nhắn tin lh: 01234 788 379 (550k) giao dịch hcm biên hòa càng tốt, ko thì gd qua rainy

Do Or Die

Reaction score
0
Sao mình cứ bị lỗi file 25 nhỉ, mặc dù mình đã đổi tên thành file 24 rồi...bung ra đến 99% lại lỗi ?

Mình down lại bung ra cũng lỗi...:stick:
Cao nhân nào giúp hộ cái ?

Mình không biết vì sao cái lỗi này bị hoài mình đã repair bằng winrar nó vẫn bị :stick:
C:\Users\Shan\Downloads\Music\kactus-Battlefield.4.Digital.Deluxe.Edition-PRELOAD.part24.rar: Checksum error in the encrypted file Battlefield 4\Data\Win32\WeaponChunks.sb. Corrupt file or wrong password.

MaxCaulfield

Reaction score
0
Do Or Die said:
Trời ơi không ai giúp mình sao ?
nói thật nếu mà chơi off thì khỏi down đi cốt truyện dở lắm đú làm gì, down cod về hay hơn đó :go:

Do Or Die

Reaction score
0
MaxCaulfield said:
nói thật nếu mà chơi off thì khỏi down đi cốt truyện dở lắm đú làm gì, down cod về hay hơn đó :go:
Lần đầu chơi BF nên chơi cho biết bác ơi, em chơi được rồi mỗi tội ko update được...chơi nốt rồi em mua Multi !

thanhphongbo

Reaction score
0
Do Or Die said:
Sao mình cứ bị lỗi file 25 nhỉ, mặc dù mình đã đổi tên thành file 24 rồi...bung ra đến 99% lại lỗi ?

Mình down lại bung ra cũng lỗi...:stick:
Cao nhân nào giúp hộ cái ?

Mình không biết vì sao cái lỗi này bị hoài mình đã repair bằng winrar nó vẫn bị :stick:
C:\Users\Shan\Downloads\Music\kactus-Battlefield.4.Digital.Deluxe.Edition-PRELOAD.part24.rar: Checksum error in the encrypted file Battlefield 4\Data\Win32\WeaponChunks.sb. Corrupt file or wrong password.
Kiếm 1 link ISO mà down đỡ lằng nhằng giải nén, còn ko chạy qua đây cho copy ké :byebye: