[PC] Assassin's Creed® Odyssey [Action/Singleplayer/2018]

vanhieu89

Member
Reaction score
0
lep115 said:
Game này đi kiếm Merc giết đúng thú vui tao nhã luôn
Chuẩn, giờ đi săn Merc dễ còn nhiều hơn chơi theo cốt truyện.

Chưa kể qua cái thành vào đông đông lính đi ám sát cho vui :byebye:

Cũng ko dùng fast travel mấy vì game này đồ họa đẹp, vừa đi vừa ngắm cảnh cũng rất tuyệt :beauty:

triet1214

Reaction score
0
Mấy bác có ai giúp em đã thông vấn đề này với. Chả là chơi game xong tới phần atlantic thì thấy cốt truyện mình không hiểu lắm, cũng một phần do tiếng anh không đủ ^^ ! Em có lên google cốt truyện nó thì thấy chung chung và chưa hiểu lắm.

Cái thế giới của atlantic mà người chơi đi vào theo bà Isu nói thì nó là giả lập, vậy thì nó đã từng tồn tại, nhưng mình chưa hiểu là nó tồn tại theo hướng nào, bị nếu là thật thì sao lại gọi là underworld ? theo thần thoại thì là thế giới của người chết @@. Mình cũng đã du hành vào thế giới giống này trong Assassin origin. Thế theo các bác nó là như thế nào nhễ ? Và khi mình vào thì mình tương tác với thế giới trong đó như kiểu là nó có thực và tồn tại song song với thời hy lạp . mình hơi rối não là nó ở quá khứ hay hiện tại ? bị mình gặp mấy nhân vật đã chết trong phần chơi ở Hy Lạp ? Nhờ các bác đã thông hộ mình ^^

nguyenhaiduong

Reaction score
0
Gặp đc thằng em trai cái ta drop luôn, cảm giác ko có gì thôi thúc tìm hiểu cốt truyện như mấy bản xưa. Chơi bản này với syndicate cảm giác thiếu hứng thú sao đó.

Gửi từ Máy xay sinh tố Kangaroo bằng vozFApp

The KingSlayer

Reaction score
0
Mình thích phong cách stealth nên luôn giữ bounty thấp, gặp mercenary thì mình leo lên nóc nhà lấy cung bắn
hoặc lùa nó ra biển rồi vừa bơi vừa tỉa

via vozForums for iPhone

cauchyponline

Reaction score
0
The KingSlayer said:
Mình thích phong cách stealth nên luôn giữ bounty thấp, gặp mercenary thì mình leo lên nóc nhà lấy cung bắn :shame: hoặc lùa nó ra biển rồi vừa bơi vừa tỉa

via vozForums for iPhone
chơi stealth mà sợ Merc ???
thử nhánh Assassin chưa mai fen :gach:

The KingSlayer

Reaction score
0
cauchyponline said:
chơi stealth mà sợ Merc ???
thử nhánh Assassin chưa mai fen :gach:
Không sợ. Nhưng kiểu là thích giết sao cho nó không biết ấy. Làm nhiệm vụ mình cũng toàn núp. Cảm giác giết mà địch không biết nó phê lắm. Mở thêm được cái skill tàng hình nữa đã vl luôn

via vozForums for iPhone

cauchyponline

Reaction score
0
The KingSlayer said:
Không sợ. Nhưng kiểu là thích giết sao cho nó không biết ấy. Làm nhiệm vụ mình cũng toàn núp. Cảm giác giết mà địch không biết nó phê lắm. Mở thêm được cái skill tàng hình nữa đã vl luôn

via vozForums for iPhone
thì chơi Assassin sài chiêu Phi đó, 1 hit là chết rồi nó biết kiểu gì :sexy:

The KingSlayer

Reaction score
0
cauchyponline said:
thì chơi Assassin sài chiêu Phi đó, 1 hit là chết rồi nó biết kiểu gì :sexy:
Lộ quá là bị bọn xung quanh nó phát hiện đó thím :shame:
Đi mission lính nó nhạy lắm, chạy lộ xíu là nó biết ngay
via vozForums for iPhone